VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Hôm nay mình đi nộp CN Bỉm Son, anh nhận hso bảo hết hạn rồi, hạn trên trang web ko áp dụng ở đây, anh ấy xem hso 1 lúc, bảo e xuống Sầm Sơn nộp đi, đang xđ thế là xong đời, thì anh ấy có điện thoại của khách, thấy mình cứ ngồi trơ ra ông ấy vẫy vẫy tay ra hiệu về đi, rồi đưa hs vào bên trong, cũng ko bảo ký nhận gì, chả hiểu là đc nhận hs chưa nữa :((
mình vừa chuẩn bị xong hồ sơ định mai đi nộp đây

sao vô lý thế, trên web ghi hạn cuối là 20 mà

Ban nộp lúc nao ma ho liên hê rui the. Trong hs có khai la nop hs trong vong 6thang hay sao ma ho noi the.
Họ quản lý cả ứng viên thi tuyển trên peoplesoft mà.T_T Mình cũng đang phân vân xem có nên đi từ quê ra nộp ở chi nhánh Chương Dương ko. mình mới thi tuyển hồi tháng 10. haizz

mình vừa chuẩn bị xong hồ sơ định mai đi nộp đây

sao vô lý thế, trên web ghi hạn cuối là 20 mà
Chẳng biết thế nào, chẹp, mình thấy hạn ghi như vậy nên cũng chủ quan, đến thì anh nhận hso bảo vậy, bạn cứ đến nộp xem, đằng nào cũng mất công làm xong rồi

Có ai biết đê vượt qua vong thi viết thì tông 3 môn (nghiệp vu, IQ, anh văn) trên 50%, Hay la tất cả 3 môn đều phải trên 50% .

Chiều nay bên Vietin bank Hải Dương gọi điện cho mình nhưng ko được, thế là họ gọi cho bố mình nhắn mình sáng mai 8h qua trụ sở NH, mà mình ko trực tiếp nghe điện thoại nên đến giờ vẫn chưa biết ngta gọi sáng mai đến làm gì. Hi vọng ko phải thi luôn vì chưa ôn, cũng chưa chuẩn bị gì cả... Các bác ở tỉnh khác sau khi nộp hso xong đã thấy động tĩnh gì chưa ợ? Mà nghe bảo đến 20 mới hết hạn nộp hồ sơ mà :D

Chiều nay bên Vietin bank Hải Dương gọi điện cho mình nhưng ko được, thế là họ gọi cho bố mình nhắn mình sáng mai 8h qua trụ sở NH, mà mình ko trực tiếp nghe điện thoại nên đến giờ vẫn chưa biết ngta gọi sáng mai đến làm gì. Hi vọng ko phải thi luôn vì chưa ôn, cũng chưa chuẩn bị gì cả... Các bác ở tỉnh khác sau khi nộp hso xong đã thấy động tĩnh gì chưa ợ? Mà nghe bảo đến 20 mới hết hạn nộp hồ sơ mà :D
bạn cho mình hỏi bạn nộp vào vị trí gì đã nộp lâu chưa?
theo thông tin thì qua tết mới thi bạn ah?

Đến để sơ tuyển hồ sơ bạn ạ. Tớ thấy chú ấy bảo là đến để họ "xem mặt" phát là xong :mad:

trên mạng thông báo 20 hết hạn nhưng chi nhánh họ bảo công văn họ nhân chie đến 15 thui mọi người.quá hạn họ không nhân!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên