VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

bạn đi nộp chưa ? chiều nộp xong bạn review cho tớ bít vs nhé, thks
t vừa đi nộp về r :)) nói chung là yêu cầu thêm cái giấy khám sức khỏe, chị ở phòng hcth bảo mình cao mét bn là thấp thế :D kêu em đi giày thấp( mà cũng thấp thật) yêu cầu giấy khám sức khỏe để biết chiều cao, cân nặng thêm, may mà k có vụ đo chiều cao thực sự k mình die. thấp cũng khổ :((

lúc sáng mình có gọi điện ra phòng đào tạo hỏi hạn nộp hồ sơ là ngày 20/1 chứ ko phải ngày 15/1 đâu m.n

mọi người ơi! mình thật sự cần mọi người giúp
mình học liên thông kinh tế quốc dân.vừa tốt nghiệp.gia đình cứ bắt mình đi nộp thi tuyển vietin?
mình như vậy có nộp được không?mình rất băn khoăn?ko phải mình muốn trèo cao gì chỉ muốn vui lòng bố mẹ?
xin hãy cho mình lời khuyên? help me!

mọi người ơi! mình thật sự cần mọi người giúp
mình học liên thông kinh tế quốc dân.vừa tốt nghiệp.gia đình cứ bắt mình đi nộp thi tuyển vietin?
mình như vậy có nộp được không?mình rất băn khoăn?ko phải mình muốn trèo cao gì chỉ muốn vui lòng bố mẹ?
xin hãy cho mình lời khuyên? help me!
Cứ đi nộp ko đc thì mang về, được thì chờ tin nhắn đi thi thôi, có khó gì đâu bạn? Mình cũng muốn nộp lắm nhưng ngày nào cũng việc bù đầu chưa có thời gian đi nộp đc nè!

t vừa đi nộp về r :)) nói chung là yêu cầu thêm cái giấy khám sức khỏe, chị ở phòng hcth bảo mình cao mét bn là thấp thế :D kêu em đi giày thấp( mà cũng thấp thật) yêu cầu giấy khám sức khỏe để biết chiều cao, cân nặng thêm, may mà k có vụ đo chiều cao thực sự k mình die. thấp cũng khổ :((
bạn ơi! giấy KSK cần bản gốc không bạn, bản photo công chứng nộp được không vậy:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên