VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

ủa sao hạn nộp hồ sơ trên web của vietinbank là 20/1 mà trên đây lại là 15/1 nhỉ

em là con trai, học "kế toán ngân hàng" trường ĐH Ngân hàng Tp Hồ Chí Minh có ứng tuyển vị trí QHKH-TD được không nhỉ? ai biết trả lời giúp với!

Các bạn cho mình hỏi thông tin về Mã vị trí để ghi vào Phiếu đăng ký dự tuyển với. Cảm ơn mọi người.

Cái này không quan trọng, nói đúng hơn là không có để bạn ghi vào. Phiếu đăng ký dự tuyển có mục này là dành cho ứng viên nộp vào các vị trí trụ sở chính khi đó mã vị trí sẽ là một con số gồm 6 chữ số.

KINH NGHIỆM ĐI NỘP VIETIN Ở 2 CHI NHÁNH
mình mới đi nộp ở chi nhánh Văn Giang và Ngô Quyền về. chi nhánh Văn Giang hôm minh nộp thì có 1 bạn nữ người ta đo không đủ chiều cao nên trả hồ sơ. mình thì đủ nhưng người ta bảo chưa có quyết định tuyển, chờ ý kiến giám đốc nên mình cũng bị trả hồ sơ. Sau đó mình xuống Hải Phòng nộp chi nhánh Ngô Quyền nộp ở đây cũng đo chiều cao và được hẹn là ra tết tầm tháng 2 sẽ thi tuyển tập trung trên hà nội. cái mã chi nhánh thì không cần điền gì nhé

KINH NGHIỆM ĐI NỘP VIETIN Ở 2 CHI NHÁNH
mình mới đi nộp ở chi nhánh Văn Giang và Ngô Quyền về. chi nhánh Văn Giang hôm minh nộp thì có 1 bạn nữ người ta đo không đủ chiều cao nên trả hồ sơ. mình thì đủ nhưng người ta bảo chưa có quyết định tuyển, chờ ý kiến giám đốc nên mình cũng bị trả hồ sơ. Sau đó mình xuống Hải Phòng nộp chi nhánh Ngô Quyền nộp ở đây cũng đo chiều cao và được hẹn là ra tết tầm tháng 2 sẽ thi tuyển tập trung trên hà nội. cái mã chi nhánh thì không cần điền gì nhé
hồ sơ có giấy khám sức khỏe ko bạn ơi, tại mh ko thấy ghi trên yêu cầu ..ko biết có cần ko nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên