VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

không biết nộp dùm dc không ta. Mà mình chưa có giấy hoàn thành khóa học vậy làm giấy cam kết là dc hả mọi người. có ai nộp ở chi nhánh Bảo Lộc không?

Đi làm cả ngày về mệt định chỉ đọc cm thôi nhưng nghĩ lại, thôi thì mình biết thì mình giúp các bạn, ông bà ta chẳng nói "ở hiền gặp lành" sao, trong cái ngành này "Gặp lành" rất là cần :D

Tổng hợp thắc mắc của các bạn :D
1/ Thiếu kinh nghiệm nạp được k?
Đáp: Được. Nạp đi. Và có kinh nghiệm gì thì nhớ ghi vào :)

2/ Thi tháng 10 rớt giờ thi được k?
Đáp: Khả năng cao là không. Nhưng khuyến nghị cứ nạp đi. Biết đâu đấy.

3/ Thế tháng 6 được k?
Đáp: 13-6=7 => Được :D
Thêm: Rớt tháng 6, vẫn có bạn thi được tháng 10 là vì đợt tháng 10 k có cái câu ghi chú rớt 6 tháng k được thi.

4/ Thi cử như nào?
Đáp: nhìn chung là công bằng. Hơi khó phần English với những bạn ít đụng tới Eng. Còn lại nhìn chung chuẩn bị kĩ là ok

5/ Nạp hồ sơ hộ được k?
Đáp: Không. Vì Vietin có thể xem là có sơ loại hồ sơ ngay tại sảnh. Sơ loại thôi nhé. Tức là nếu bạn quá lùn, bằng cấp k phù hợp, thiếu giấy tờ quan trọng chẳng hạn, có thể k được nhận hồ sơ. Nên bạn cần tự đi nạp.

6/ Làm thì như nào?
Đáp: Các bạn nghe thiên hạ đồn như nào thì như thế đó :D Cứ chuẩn bị tinh thần :D

Hi vọng sẽ giúp được các bạn ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi làm cả ngày về mệt định chỉ đọc cm thôi nhưng nghĩ lại, thôi thì mình biết thì mình giúp các bạn, ông bà ta chẳng nói "ở hiền gặp lành" sao, trong cái ngành này "Gặp lành" rất là cần :D

Tổng hợp thắc mắc của các bạn :D
1/ Thiếu kinh nghiệm nạp được k?
Đáp: Được. Nạp đi. Và có kinh nghiệm gì thì nhớ ghi vào :)

2/ Thi tháng 10 rớt giờ thi được k?
Đáp: Khả năng cao là không. Nhưng khuyến nghị cứ nạp đi. Biết đâu đấy.

3/ Thế tháng 6 được k?
Đáp: 13-6=7 => Được :D
Thêm: Rớt tháng 6, vẫn có bạn thi được tháng 10 là vì đợt tháng 10 k có cái câu ghi chú rớt 6 tháng k được thi.

4/ Thi cử như nào?
Đáp: nhìn chung là công bằng. Hơi khó phần English với những bạn ít đụng tới Eng. Còn lại nhìn chung chuẩn bị kĩ là ok

5/ Nạp hồ sơ hộ được k?
Đáp: Không. Vì Vietin có thể xem là có sơ loại hồ sơ ngay tại sảnh. Sơ loại thôi nhé. Tức là nếu bạn quá lùn, bằng cấp k phù hợp, thiếu giấy tờ quan trọng chẳng hạn, có thể k được nhận hồ sơ. Nên bạn cần tự đi nạp.

6/ Làm thì như nào?
Đáp: Các bạn nghe thiên hạ đồn như nào thì như thế đó :D Cứ chuẩn bị tinh thần :D

Hi vọng sẽ giúp được các bạn ;)
bằng dân lập chắc bị ném trả hồ sơ :(

Bạn đi làm CN nào vậy? mà chi nhánh loại 1 bắt buộc phải có 1 năm kinh nghiệm cơ bạn à
chả loại j cả..ngày trước mình nộp bắc hn đấy..loại 1 nhé..mà có cần kn j đâu..đang k biết có được nộp k đây..mới 3 tháng..cứ tới thôi bạn ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên