VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Phiếu đó là CV phải ko ? từ CV đó ra điểm hồ sơ (chấm lần 1) , tất nhiên là cần rồi. Ảnh thì nhớ là khi nộp hồ sơ có 3 , 4 ảnh mà. Vậy là họ có ảnh rồi
bạn ơi cv trong hồ sơ thì mình có ảnh rồi, ý mình là 3 cái bản thông tin ứng viên mang đến khi pv ấy mình k có ảnh ở đó, đầu tiên cứ nghĩ chỉ để cho người pv xem thông tin, k biết 3 bản ấy có bị lưu lại để xét hay làm gì k?
Với lại nếu bổ sung ảnh thì đến chỗ 183 Nguyễn Lương Bằng chỗ mình được dc hay họ chuyển đi chỗ khác rồi?
Hồ sơ lúc mình nộp vào thi tuyển hình như để ở chi nhánh k chuyển lên HO mà.
Ah chấm lần 1 là chấm hồ sơ trước khi test hay sau khi pv vậy? Pv còn chấm mấy lần ah?

Có ai có cảm giác như mình ko ta? Lần nào pv về là quên gần hết mình đã nói những gì; được hỏi những gì. Có cảm giác như là "cục cục ....tác. Cạp cạp.... cáp. Méo.... Gấu. Ẳng ẳng; BÙm bùm; chéo chéo; keng keng; Xoảng". Cảm giác khi pv:eek:. Và mỗi lần như thế là 1 lần thất bại!:confused:

Chỉnh sửa lần cuối:
Có ai có cảm giác như mình ko ta? Lần nào pv về là quên gần hết mình đã nói những gì; được hỏi những gì. Có cảm giác như là "cục cục ....tác. Cạp cạp.... cáp. Méo.... Gấu. Ẳng ẳng; BÙm bùm; chéo chéo; keng keng; Xoảng". Cảm giác khi pv:eek:. Và mỗi lần như thế là 1 lần thất bại!:confused:
bạn này nói chuyện hài quá. =))

bạn nào biết cho t hỏi
có phải thứ tự gọi vào phỏng vấn ( theo danh sách dán ở cửa phòng pvan ý) là sếp theo thứ tự điểm nghiệp vụ thi viết không ( bạn mình thi năm ngoái bảo vậy) ?
cài này không phải đâu bạn ah.

hì, uk thì cứ hỏi thôi. tớ còn chả bi hỏi nghiệpp, toàn nói chuyện quan điểm cá nhân
thế ah! cái anh vào trước tớ còn hỏi là có người yêu chưa? có biết uống rượu không nữa mà:eek:. hỏi đời tư nhiều có khi lại ngon

hic, chả biết đâu mà lần ý, danh sách có 14 ng mà tầm 6 7 ng pv, mấy ng kia đi đâu? tò mò :(

Cảm thấy trả lời phỏng vấn chả ra sao, nhưng cũng bị thích cái cách hỏi phỏng vấn của ngân hàng này ...=))
Âm thầm chờ đợi ....:)))
mà ko biết Vietin trượt thì có gửi mail về ko nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên