VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

• Bắt đầu Bắt đầu phuong1290
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
cho mình hỏi ngu tí, 3 phiếu thông tin ứng viên là mẫu thông tin ứng viên in ra làm 3 bản ah các bạn?thanks

Hix toàn hỏi gì ko? Nói chung là khuyên em nên nộp vị trí xứng đáng với em hơn!!!!!!!! Ko có hỏi nv ko bóc thăm câu hỏi!!!!!!!! Nói chung họ chú ý đến bạn có hợp với công việc ko? Có gắn bó với nh ko? Ko có hai cái này giỏi mấy cũng rớt :cool:. Good luck everyone

t vừa pv về nè, vào được 15p xong cảm ơn em. t k thấy có bốc thăm câu hỏi và t cũng k bị hỏi nghiệp vụ luôn

em cũng vừa pv về. Hic. Ở đó trả lời k tốt lắm, về nhà mới nghĩ ra bao nhiêu câu hay.
k biết bao h có kết quả đây???

Chỉnh sửa lần cuối:
em cũng vừa pv về. Hic hỏi linh ta linh tinh. Ở đó trả lời k tốt lắm, về nhà mới nghĩ ra bao nhiêu câu hay. Em đang học năm cuối còn bị nói là có khi hợp với chương trình thực tập, em giải thích là thông tin tuyển dụng có chấp nhận năm 4 với điều kiện bảng điểm loại giỏi vì em đã học xong chương trình rồi... chẳng biết thế nào...nghe vậy đã thấy nguy cơ rớt rất là cao. Em cũng k bị hỏi nghiệp vụ, nếu k hỏi nv thì là k xét luôn ah mọi người?
Ah em bị mắng vì k dán ảnh vào thông tin ứng viên, đừng ai để bị vậy nữa nhé. :(( huhuhu
Chi nhánh của em chỉ có mình e qua vòng test thôi mà k đậu nữa chắc buồn chết mất...
Ko hỏi nv chắc biết bạn khá nv. Thường thì test hỏi nv rồi với lại nếu bạn đứng đầu ds pv thì hỏi bạn nv chi nữa. Đừng lo bạn chưa tốt nghiệp + bằng giỏi tương lai còn dài:rolleyes:

Ko hỏi nv chắc biết bạn khá nv. Thường thì test hỏi nv rồi với lại nếu bạn đứng đầu ds pv thì hỏi bạn nv chi nữa. Đừng lo bạn chưa tốt nghiệp + bằng giỏi tương lai còn dài:rolleyes:
em cũng vừa pv về. Hic hỏi linh ta linh tinh. Ở đó trả lời k tốt lắm, về nhà mới nghĩ ra bao nhiêu câu hay. Em đang học năm cuối còn bị nói là có khi hợp với chương trình thực tập, em giải thích là thông tin tuyển dụng có chấp nhận năm 4 với điều kiện bảng điểm loại giỏi vì em đã học xong chương trình rồi... chẳng biết thế nào...nghe vậy đã thấy nguy cơ rớt rất là cao. Em cũng k bị hỏi nghiệp vụ, nếu k hỏi nv thì là k xét luôn ah mọi người?
Ah em bị mắng vì k dán ảnh vào thông tin ứng viên, đừng ai để bị vậy nữa nhé. :(( huhuhu
Chi nhánh của em chỉ có mình e qua vòng test thôi mà k đậu nữa chắc buồn chết mất...
Cả 2 bạn thi vị trí gì vậy. Nếu k hỏi nghiệp vụ thì năm nay thi khác mọi năm thật.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,986
Thành viên mới nhất
hayleywilliamsm
Back
Bên trên