VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

• Bắt đầu Bắt đầu phuong1290
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Cái bạn SVDHKTL 102 gì kia sao thấy onl mà người ta hỏi chẳng thèm trả lời là kiểu gì vậy nhỉ? Chúc mừng bạn dc gọi đi làm nhưng bạn gửi cái thư lên cho mọi người cùng xem với ạ. Please!!!!!!!!!!

Mình ở chi nhánh 8 nha. Thi QHKH. Mình đang ở chỗ làm. Ko thể vào yahoo mail bằng máy tính chỉ vào bằng điện tọoại đc thôi nên copy ko đc. Ngoài ra, để bảo mật thông tin thì mình cũng tiện copy lên đây. Nội dung email là thế này:
Ngân hàng TMCP Công Thương việt Nam
Ngày 27 tháng 03 năm 2014
Thư thông báo kết quả tuyển dụng
NHCTVN xin chúc mừng anh/chị .... đã trúng tuyển vị trị CBQHKH tại CN 8 của chúng tôi
Chúng tôi cam kết sẽ đem lại bla bla...
CHúng tôi thông báo tới các anh chi nội dung như sau:
1/ Mức lương: bla bla...
2/ Những giấy tờ cần oàn thiện khi tiếp nhận công việc: bla bla
Giấy tờ nào đã nộp ko cần nộp lại
Anh/chị vui lòng xác nhận thời gian có thể bắt đầu công việc....
CHúng tôi rất mong anh/chị sẽ gia nhập với chúng tôi bla bla...
Trân trọng

Chỉ là mình thắc mắc thôi, trong mail ít có trường hợp đề rõ mức lương lắm, mình chưa gặp bao giờ. Mức lương chỉ ghi cụ thể trong hợp đồng thử việc hoặc chính thức thôi. Chỉ là ý kiến của mình.

Xin thông báo cho mấy bạn đang chờ là mình đã nhận đc offer leter qua mail. Kết qua trúng tuyển chỉ gửi qua mail ko gửi qua tin nhắn nha. Chúc mừng các bạn hôm nay đã nhận đc mail.
vừa gọi lên hội sở chị ấy bảo chưa có mà, bạn móc đâu ra mà lừa mọi người thế

Cái bạn SVDHKTL 102 gì kia sao thấy onl mà người ta hỏi chẳng thèm trả lời là kiểu gì vậy nhỉ? Chúc mừng bạn dc gọi đi làm nhưng bạn gửi cái thư lên cho mọi người cùng xem với ạ. Please!!!!!!!!!!

Bạn ơi bĩnh tĩnh chút đi..Thư mời đi làm cũng có những thông t
Chỉ là mình thắc mắc thôi, trong mail ít có trường hợp đề rõ mức lương lắm, mình chưa gặp bao giờ. Mức lương chỉ ghi cụ thể trong hợp đồng thử việc hoặc chính thức thôi. Chỉ là ý kiến của mình.

Cái này có đề cập nha bạn..Để ng ta có quyền lựa chọn xem có đồng ý với những điều khoản đó k ấy mà :).Các ngân hàng khác cũng vậy k cứ j Vietinbank nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên