VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

vậy là đc hẹn gặp cũng chưa chắc đã là đỗ hả? Tớ cũng đc hẹn gặp thứ 2 này tại VTB Cẩm Phả đây? nhưng chị gọi điện cho tớ lại báo là thứ 2 e tới gặp mặt và kí hợp đồng. Liệu có chăng tới gặp mặt giám đốc xong lại ko đc kí hợp đồng ko? Tại tớ hơi gầy, sợ giám đốc lại chê bai, hic hic nghe mọi ng nới mà tớ lo quá

Nếu số người tới gặp khớp với nhu cầu tuyển dụng thì ok thôi, hjc.

vậy là đc hẹn gặp cũng chưa chắc đã là đỗ hả? Tớ cũng đc hẹn gặp thứ 2 này tại VTB Cẩm Phả đây? nhưng chị gọi điện cho tớ lại báo là thứ 2 e tới gặp mặt và kí hợp đồng. Liệu có chăng tới gặp mặt giám đốc xong lại ko đc kí hợp đồng ko? Tại tớ hơi gầy, sợ giám đốc lại chê bai, hic hic nghe mọi ng nới mà tớ lo quá

theo tớ thì ký hợp đồng thử việc luôn đấy cậu ah, gầy thì lúc nhận hs người ta đã xem xét rồi . yên tâm nhá

chắc nhận hết đó bạn, vì có thể là cắt bớt chỉ tiêu ngân quỹ với kế toán cho tín dụng. VỚi lại Vietin xưa giờ tới vòng này là xong rồi. Lúc mình vô gặp thì có 1 bạn chung với mình do hôm bữa cô giám đốc phỏng vấn rồi nên vô cái là cho về luôn, theo mình nghĩ đây chỉ là để giám đốc gặp mình và tìm hiểu thêm thôi. bạn cứ yêu tâm đi. :)

Viêtinbank Đông anh khi nào mới có kết quả đây?
Chờ đợi mỏi mòn!Hi vọng trời thương mình^^

theo tớ thì ký hợp đồng thử việc luôn đấy cậu ah, gầy thì lúc nhận hs người ta đã xem xét rồi . yên tâm nhá
Hi vọng là như cậu nói, hic hic tớ đang đứng ngồi ko yên đếm ngược từng h đây. Nếu mà phỏng vấn nghiệp vụ nữa thì ko biết tớ sẽ ra sao? dạo này công việc bù đầu, đầu óc trống rỗng hết rồi

dạo này TOPIC có vẻ bớt nóng rồi nhỉ, mọi người không vào comments gì cả, chán quá cả ngày chỉ có face với ub cho hết ngày.

topic đã dần đi vào hồi kết. Có 1 sô bạn đang zui, 1 số khác thì đã và đang tìm cơ hội khác (có thể hơi buồn vì không bạn nào để trứng vào 1 rổ rồi hy vọng cả). Riêng mình thì chưa biết kết cục ra sao cả,haizzz :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên