VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Mình thấy bạn nào cũng đc phát 2 tờ giấy đó mà. Chị phát 2 tờ giấy đó kêu về nhà chờ quyết định cuối cùng của GĐ.

Lạ nhờ, mình thì phát xong chị đó bảo nộp lại sớm nhất có thể. Cô giám đốc thì nói 20 này đi làm luôn rồi nè.

cậu ơi cho tớ hỏi, hum bữa tớ lên bổ sung hồ sơ thì anh, chị nói sáng thứ 3 tập trung, nhưng vừa mới có cuộc gọi lỡ của ngân hàng, cũng 11h rồi, mà hôm nay thứ 7 ko gọi lại được, không biết có chuyện gì không nhỉ

chị đó thông báo lại là 4h chìu t2 đi tập trung ah!tại t3 Giám đốc đi công tác ah bạn!:D

Lạ nhờ, mình thì phát xong chị đó bảo nộp lại sớm nhất có thể. Cô giám đốc thì nói 20 này đi làm luôn rồi nè.

Hjc, sao người pv cùng lượt với mình cô GĐ cũng đâu nói khi nào đi làm đâu? Xem hồ sơ xong cổ kêu đc rồi e ra ngoài kia đi, nhưng bạn này cô GĐ rất thích vì đang làm Techcom lại có nhà Q9. Còn mình cô nhìn bảng điểm và chê tơi tả, chê luôn cả công việc mình làm hiện tại và cuối cùng cũng nói 1 câu tương tự "đc rồi em ra ngoài kia đi" và nhận 2 tờ giấy chờ quyết định của GĐ.
Haizzz, có out thì mail cho người ta biết chừng chớ! Không ngờ lại dừng bước ở đây. :(

vậy là đc hẹn gặp cũng chưa chắc đã là đỗ hả? Tớ cũng đc hẹn gặp thứ 2 này tại VTB Cẩm Phả đây? nhưng chị gọi điện cho tớ lại báo là thứ 2 e tới gặp mặt và kí hợp đồng. Liệu có chăng tới gặp mặt giám đốc xong lại ko đc kí hợp đồng ko? Tại tớ hơi gầy, sợ giám đốc lại chê bai, hic hic nghe mọi ng nới mà tớ lo quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,419
Thành viên mới nhất
aliensexfiendme
Back
Bên trên