VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

À, nhớ rồi! Nói chung là mình ko hy vọng vì điểm TB mình thấp, cô GĐ chê mình tơi tả. Rồi xoay tới gia đình? Kêu mình sao ko về quê đi? Mà lúc đó chả hiểu sao mình đơ như cây cơ, ngồi im nghe Cô ấy nói, lúc đó đối đáp lại tý xíu là ok rồi.
Cô ơi là cô, vì điểm con thấp nên con mới ráng dùi mài kinh sử để chui vô tận tới vòng này nè?
Hjc hjc, không an ủi 1 câu mà chê xối xả.

À, nhớ rồi! Nói chung là mình ko hy vọng vì điểm TB mình thấp, cô GĐ chê mình tơi tả. Rồi xoay tới gia đình? Kêu mình sao ko về quê đi? Mà lúc đó chả hiểu sao mình đơ như cây cơ, ngồi im nghe Cô ấy nói, lúc đó đối đáp lại tý xíu là ok rồi.
Cô ơi là cô, vì điểm con thấp nên con mới ráng dùi mài kinh sử để chui vô tận tới vòng này nè?

Mình nghĩ là ko loại đâu. Lúc cuối mình hỏi cô có loại ứng viên nữa ko, cô nói là hôm nay cô hỏi để biết thêm về bản thân vs gia đình thôi. Cô cũng hỏi sao ko về quê, mình bảo muốn bay cao bay xa, cô kêu là bay vào đây làm kiểm ngân thì cũng vậy à :))

Điểm thấp là cỡ nhiêu vậy bạn :(. T2 này mình cũng đi PV BGĐ nè. Hic. Lo quá. CN6 không biết còn lọc nữa ko :(

Vietinbank trên HO tuyển các vòng nghiệp vụ + Phỏng vấn để lọc các ứng viên và duyệt các ứng viên đạt chuẩn, sau đó gửi về cho CN. Các CN tùy tình hình lúc đó (ví dụ như quy định về biên nhân sự, các nhân viên vừa nghỉ,...), nếu CN nào còn thiếu người thì sẽ lấy thêm từ các CN khác nếu danh sách của HO không đủ, hoặc phải qua một đợt PV nữa bởi GĐ CN để "chào hỏi", thích thì lấy, không thích thì có thể loại (vì từ lúc này CN là nơi các bạn làm việc và là người trả lương mà hehe).

Chúc các bạn may mắn. Mình thì đang chờ FDI.

timvn ơi, không biết danh sách rớt có zìa chi nhánh không nhỉ, do mình gọi lên chi nhánh chị ns biết tên mình nhưng mà báo là khi nào có kết quả thì chị gọi :(

mình cũng Đông Anh đây! các bạn phỏng vấn số bao nhiêu? Tớ cũng đang hóng đây! vậy là có 3 người chưa nhận được mail roài!:-w

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên