VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

mình cũng vừa được bên chi nhánh gọi điện bảo y chang như vậy nhưng chả thấy hẹn thứ 6 lên phỏng vấn hay gì cả, mình có hỏi thì chị ý bảo cái này để chị ấy hỏi lại cấp trên, có gì sẽ thông báo qua mail và mình cũng sẽ xác nhận = mail :D cơ mà đợi mãi vẫn chưa thấy mail :))
me tô. t cũng nói là t6 gọi lên pv nhưng chị ấy bảo là không biết, cũng chưa có mail

chào Bạn Linh t tên là Tân, học viện Tài Chính, t cũng Tín dụng, chi nhánh bình xuyên lấy 3 người tín dụng hay sao hả c, t biết bạn Thuyvp cũng đỗ tín dụng chi nhánh này, xấu t vẫn đi vì đang thât nghiệp, nhưng cũng cám ơn bạn đã cho mình thông tin

sr bạn, tớ tưởng mấy thông tin tớ nói bạn đều biết rồi chứ. Tớ cũng đang thất nghiệp thôi chứ có hơn j bạn đâu,hic. Mà tớ nhớ là ngày xưa đăng tuyển là lấy 1 tín dụng 1 kế toán thôi chứ nhỉ? thế là lấy 3 tín dụng à.
//bạn nhận đc email chưa thế? mình vẫn chưa nhận đc, ko biết lịch cụ thể là ntn nữa?

sr bạn, tớ tưởng mấy thông tin tớ nói bạn đều biết rồi chứ. Tớ cũng đang thất nghiệp thôi chứ có hơn j bạn đâu,hic. Mà tớ nhớ là ngày xưa đăng tuyển là lấy 1 tín dụng 1 kế toán thôi chứ nhỉ? thế là lấy 3 tín dụng à.
//bạn nhận đc email chưa thế? mình vẫn chưa nhận đc, ko biết lịch cụ thể là ntn nữa?

mình nghĩ cn này lấy thêm chỉ tiêu vì đứa bạn mình làm ở đấy bảo vừa rồi có mấy người xin nghỉ việc, nên chắc đợt này có thêm quyết định giới hạn biên của HO thì chi nhánh xin thêm người luôn :D

thấy bảo là tăng chỉ tiêu c ah, t vân chưa có mail

mình nghĩ cn này lấy thêm chỉ tiêu vì đứa bạn mình làm ở đấy bảo vừa rồi có mấy người xin nghỉ việc, nên chắc đợt này có thêm quyết định giới hạn biên của HO thì chi nhánh xin thêm người luôn :D

theo tin của bạn tớ thì nguyên tháng vừa rồi chi nhánh này co 6 ng xin thôi việc :(

Mình thì chưa biết đậu hay không nữa nhưng bạn mình làm trong đó nói là có danh sách rùi. Không biết nên đậu hay không nữa vì chỗ mình đang làm áp lực ít mà lương lại cao nữa ! :-s

Chu choa ui! Vậy sao bạn lại chọn 1 noi áp lực như Vietin dọa, lương của VTB bjo cũng hem có đảm bảo, đc cái là có biên chế thôi.

mình vừa nhận được mail rồi nhé :D vẫn không thấy nói gì về việc đi phỏng vấn cả, không biết là thế nào đây :/

Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - CN Bình Xuyên vui mừng Thông báo bạn đã trúng tuyển sau 02 vòng thi tuyển;

Đề nghị các ứng viên thi đỗ xác nhận qua email về việc đồng ý hay từ chối đi làm về địa chỉ email: ly.dt@vietinbank.vnhoadv@vietinbank.vn trong ngày 15/08/2013;

Có ai trúng tuyển chi nhánh Kon Tum ko?cho nick 4rum trao đổi vs nhau tí đi mọi ng!

Mình cũng CN Kon Tum nè bạn. Sáng nay mới lên bổ sung hồ sơ ở Chi nhánh. Mấy anh chị kiểm tra hồ sơ và hô hào nhau ra nhận nhân viên mới, cũng vui vui. Mà mấy anh chị dặn mình 8h sáng thứ 3 tuần sau lên tập trung ấy :). Bạn bổ sung hồ sơ chưa ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên