VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

bạn cũng thi chi nhánh đồng nai hả? bạn pv ca nào? hùi chìu mấy anh chị nói: bây giờ còn phải cơ cấu nữa nên mí em còn lâu mới bít kết quả. vậy đó :(. à chỉ tiêu là tính 2 kế toán nữa tổng cộng là 7 người đó.

Uhm mình thi CN Đồng Nai, ca buổi chiều mà bị xếp phỏng vấn chung với CN Bảo Lộc. Mà cắt giảm một lúc 10 nhân sự hiện tại thì nghe hơi vô lý nhỉ, nếu ko cơ cấu lại được chắc ko tuyển người nào lun wa'.

mình trúng tuyển vị trí quan hệ khách hàng của chi nhánh Đà Nẵng rồi các bạn ạ, chi nhánh mình có 1 mình mình trúng thôi, vui quá :D

Mình thì CN6 mà dc bên CN8 thông báo là trúng tuyển. Vậy là CN6 có kết quả hết rồi đó...!!!

Uhm vi chi nhánh đang dư người, yêu cầu cơ cấu lâu rồi mà chi nhánh ko làm, bi giờ có đợt tuyển tập trung thì chi nhánh vẫn tuyển nhưng phải làm cái kia trước mới đc. Hix như ngồi trên đống lửa :(
Uhm mình thi CN Đồng Nai, ca buổi chiều mà bị xếp phỏng vấn chung với CN Bảo Lộc. Mà cắt giảm một lúc 10 nhân sự hiện tại thì nghe hơi vô lý nhỉ, nếu ko cơ cấu lại được chắc ko tuyển người nào lun wa'.

bạn nào ở Bình Xuyên được gọi đi pv với giám đốc vào t6 tuần này thì lên tiếng hộ cái, hôm ý vị trí QHKH có 6 người mà chả ai lên tiếng là sao.//.

mình mới lên phỏng vấn xong nè.hjc 3 ngày nữa mới thông báo kết quả.phỏng vấn tới 9 người.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên