VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

có bạn nào thi qhkh-kt ở chi nhánh 6 mà đc gọi pv tiếp ở chi nhánh 8 ko vậy? hok bít mình có nghe nhầm k mà sao từ chi nhánh 6 chuyển sang chi nhánh 8 thế ko biết :(

B "nak", hay mình cũng gọi điện hỏi phòng nsu như bạn "huynguyen12" nhỉ??? Ngoài Bắc mình chẳng thấy ai có động tĩnh gì thế ko bit.
Hỏi phòng Nhân sự chi nhánh hay hội sở green_2001 nhỉ? chi nhánh đông anh tớ còn thấy có số,chứ BTL ko thấy số ấy

Vậy chắc bạn nikiwoon đậu rồi đấy. Như vậy mới chờ Hội sở xác nhận chứ mình thì bị bảo là rớt rồi.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình thi chi nhánh Đồng Nai, sáng nay qua NH chơi tới giờ mới về, hỏi thăm đc là chi nhánh đang dư người, phải cơ cấu giảm 10 người mới đc tuyển thêm nhân viên mới, và chỉ tiêu cũng giảm so với ban đầu, bây giờ tính luôn chỉ tiêu FDI là tuyển 5 QHKH thôi, giờ phải chờ giảm 10 nhân sự theo công văn yêu cầu trước rùi mới tuyển đc, nên còn lâu mới có kết quả. HIxx giờ ko biết tương lai sẽ ra sao nữa.

mình thi chi nhánh Đồng Nai, sáng nay qua NH chơi tới giờ mới về, hỏi thăm đc là chi nhánh đang dư người, phải cơ cấu giảm 10 người mới đc tuyển thêm nhân viên mới, và chỉ tiêu cũng giảm so với ban đầu, bây giờ tính luôn chỉ tiêu FDI là tuyển 5 QHKH thôi, giờ phải chờ giảm 10 nhân sự theo công văn yêu cầu trước rùi mới tuyển đc, nên còn lâu mới có kết quả. HIxx giờ ko biết tương lai sẽ ra sao nữa.
Trời đất. Hồi đó thấy CN ĐN chỉ tiêu nhiều nên nộp vào ai dè bây giờ lại chơi chiêu này thiệt hết nói.

bạn cũng thi chi nhánh đồng nai hả? bạn pv ca nào? hùi chìu mấy anh chị nói: bây giờ còn phải cơ cấu nữa nên mí em còn lâu mới bít kết quả. vậy đó :(. à chỉ tiêu là tính 2 kế toán nữa tổng cộng là 7 người đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên