VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

bên đó cơ cấu lại dàn lãnh đạo rồi bạn à, cái đấy cũng ko lo nữa, nhưng vấn đề mà bạn mik nói là jo họ áp dụng theo KPI để tính lương, nên xuống rồi, ko còn đc như trc nữa, tại thời điểm t nộp hồ sơ thi, lương nó còn cao hơn t, jo ngc lại mik cao hơn mới ghê chứ, lỡ yêu góc phố wall của sg rồi, ko bik jo có dám đánh đổi ko trời, bùn thiệt là bùn

hihi mình với bạn nói chuyện y như là đậu hết rồi, ma cậu gọi lên kêu người ta gửi mail đi, chak chi nhánh bận quá đó mà

- - - Updated - - -

ah hỉ bạn của bạn , qua phòng nhân sự xem dùm, mình thấy khả quan đó, họ làm vệc thân quen nhau hỏi dễ ý mà, dừng quá bi quan, biết đâu bạn cậu không biết gì về kết quả

hihi mình với bạn nói chuyện y như là đậu hết rồi, ma cậu gọi lên kêu người ta gửi mail đi, chak chi nhánh bận quá đó mà
uk, t nghĩ họ bận, hihi, vì t thấy mấy sếp bên t cũng bận túi bụi, để mai t gọi hỏi xem, bit đậu hay rớt còn liệu đường, hê hê

eo, tính toán kinh quá, như là mình đậu rồi ý, t thích cậu rồi đó hêhê

- - - Updated - - -

mà mai c hỏi rồi có kết báo bạn nhé, rồi còn khao nua chư

eo, tính toán kinh quá, như là mình đậu rồi ý, t thích cậu rồi đó hêhê

- - - Updated - - -

mà mai c hỏi rồi có kết báo bạn nhé, rồi còn khao nua chư
ha ha, có ai đánh thuế tự tin đâu mà sợ. Bạn đậu ròi ko khao đi, hay đợi t đậu nữa 2 đứa mình khao nhau hén ^^

Ùa? Mh thi chi nhánh QM, và chi nhánh PY thì cũng gần nhà mh nhưng đã bao gồm trong lời nhắn nhủ của anh kia. Bạn có kq rùi à? thế còn bạn thuyvp cũng thi chi nhánh BÌnh Xuyen k biết có kq chưa?
cứ đợi đi bạn Phanha90 ah, kệ người ta chứ,có khi lại là kẻ lừa đảo thì sao , hihi .nhà t ở Phúc Yên đợt vietinbank FDI t không biết nên không thi ( đợt đấy có tuyển ở PY) , có chị ở phòng ns Bình Xuyên gọi cho t bảo t6 lên pv với giám đốc, bạn thuyvp thế nào rồi lên tiếng đi

à, vậy mình chắc hôm pv ko có gặp bạn r. chê vậy chứ bạn pv đầu tiên - điểm cao nhất cũng có lợi thế lắm đấy ^^ chắc mai là bik hết r, hi vong ai đậu thì la lên để mình khỏi mong.hnay mình pv SHB mà trong đầu cứ Vietin Vietin>"<
Bạn ơi, có tin tức gì chưa? mình quen thêm 2 người nữa, tính lun cả mình với bạn là 4/10 người pv mà ai cũng kêu chưa có tin, lại ngồi hóng hóng. >"<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên