VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Chính xác, có người có maill thông báo rồi bạn ah,chắc ai mà ko có thì out rồi bạn ah, chắc năm nay Bắc Đà Nẵng COCC dành suất gần hết rồi , còn 1 vài suất trống nữa thôi bạn ah!!! nãn kinh!!!!!!

uk. thôi cứ kím j làm dã, rùi khi nào có tuyển lại thì nộp lại chứ sao, nhưng mak cũng gay lắm. haizz

Chuẩn rùi đó bạn:). Người mà mh hỏi này thực ra là ban đầu anh ý cũng có ý giúp mh vì trước khi thi mình cũng có gọi điện hỏi và câu trả lời của anh ấy là cứ thi qua vòng thi viết đi đã rùi đi uống nước nói tiếp. hiazzz tại mh ko nhanh ý mà hiểu ra và cũng là 1 phần do mh nghĩ vietin thi tuyển công bằng vì thấy rất nhiều bạn bè thi đỗ Vietin. Nên khi thi xong phần thi viết thì gọi điện cho anh ý thì anh chỉ bảo đọc kỹ về nghiệp vụ vào. thế thôi. Đến bây giờ thì sót ruột quá, cứ gọi điện nhờ vả này lọ thì anh mí nói thật là có 4 chỉ tiêu cơ, và 2 chỉ tiêu bên ngoài, thì anh có giúp 1 đứa em gái cùng làng rùi. và anh nói luôn như vậy. Nên mh bây giờ cái mà anh bảo đi uống nước ở đây là gì. Và cũng có lẽ chi nhánh chỗ mh tiêu cực nên vậy. Do số mh đen hiazzzz
mình ra trường năm ngoái, thi vào ngân hàng cả năm ngoái và năm nay, thi nhiều ngân hàng cổ phần lẫn 4 ngân hàng lớn rồi, nhưng mình thấy vietin là thi tuyển công bằng nhất rồi đó bạn. Hiện giờ k còn ngân hàng nào trong big4 thi tuyển và phỏng vấn đều thi tập trung tại HO hết như vietin đâu. Như vietcom và bidv trả về chi nhánh phỏng vấn thì bạn mới biết hết được mức độ tiêu cực của nó như nào, còn như vietin thì chỉ còn là rất nhỏ thôi. Có thể chẳng may năm nay rơi vào chi nhánh bạn thi nhiều thì đành trách mình đen đủi chưa gặp dịp thôi :) còn sự thật là các ngân hàng có chạy chọt thì cũng chỉ là vòng phỏng vấn, chứ vòng thi viết thì khó lắm bạn ạ, mà ngân hàng họ ưu tiên lấy những người có quen biết là chuyện bình thường. Nếu vẫn quyết tâm vào ngân hàng thì cố gắng tiếp tực thi, còn k nếu thấy nó tiêu cực quá thì chuyển sang công việc khác :)

Các bạn đừng bỏ hi vọng tới khi nhận đc mail cảm ơn thì hẵng thôi hi vọng. còn mh biết sự thật rùi đó cũng là cách hay cho mh. Nhưng không phải chi nhánh nào cũng vậy. Mh thấy rất nhiều bạn bè thi tay bo đỗ Vietin.

Chuẩn rùi đó bạn:). Người mà mh hỏi này thực ra là ban đầu anh ý cũng có ý giúp mh vì trước khi thi mình cũng có gọi điện hỏi và câu trả lời của anh ấy là cứ thi qua vòng thi viết đi đã rùi đi uống nước nói tiếp. hiazzz tại mh ko nhanh ý mà hiểu ra và cũng là 1 phần do mh nghĩ vietin thi tuyển công bằng vì thấy rất nhiều bạn bè thi đỗ Vietin. Nên khi thi xong phần thi viết thì gọi điện cho anh ý thì anh chỉ bảo đọc kỹ về nghiệp vụ vào. thế thôi. Đến bây giờ thì sót ruột quá, cứ gọi điện nhờ vả này lọ thì anh mí nói thật là có 4 chỉ tiêu cơ, và 2 chỉ tiêu bên ngoài, thì anh có giúp 1 đứa em gái cùng làng rùi. và anh nói luôn như vậy. Nên mh bây giờ cái mà anh bảo đi uống nước ở đây là gì. Và cũng có lẽ chi nhánh chỗ mh tiêu cực nên vậy. Do số mh đen hiazzzz

ừ hì hì, quyết tâm thì năm sau thi tiếp, mình cũng thi 2 năm rồi đấy thôi :) k được vào ngay thì cũng coi như mình được trải nghiệm thực tế chứ k phải chỉ nghe người khác nói rồi nhỡ đâu sau này lại thấy tiếc vì biết thế đi thi :) thi cử này nó cũng gặp dịp nữa mà, cũng có nhiều bạn trong ub pass thật đấy thôi :)

Các bạn đừng bỏ hi vọng tới khi nhận đc mail cảm ơn thì hẵng thôi hi vọng. còn mh biết sự thật rùi đó cũng là cách hay cho mh. Nhưng không phải chi nhánh nào cũng vậy. Mh thấy rất nhiều bạn bè thi tay bo đỗ Vietin.

bạn này nói đúng này, cứ hy vọng thôi, đơn cử TP HCM giờ rất nhiều chi nhanh đã công bố gì đâu, các bạn cứ bình và tĩnh , xung hon thì gọi lên hỏi vậy thôi. riêng mình bình và tĩnh thôi

Uh sẽ chờ đợi kết quả của chi nhánh Bình Xuyên rùi có dịp thì sẽ nộp thi ở đó. VÌ 2 chi nhánh gần nhà mh coi như xong rồi. Anh ý đã phán cho 1 câu không chạy chọt gì thì còn mơ mới vào đc ngân hàng NN, thì mh cũng hiểu. Mà ko biết năm nay VT có đợt tuyển nào nữa ko nhở? Tớ mới ra trường năm nay, thấy bảo có đợt cuối năm nữa phải ko mg?
ừ hì hì, quyết tâm thì năm sau thi tiếp, mình cũng thi 2 năm rồi đấy thôi :) k được vào ngay thì cũng coi như mình được trải nghiệm thực tế chứ k phải chỉ nghe người khác nói rồi nhỡ đâu sau này lại thấy tiếc vì biết thế đi thi :) thi cử này nó cũng gặp dịp nữa mà, cũng có nhiều bạn trong ub pass thật đấy thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest
Back
Bên trên