VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

bạn gọi lên chi nhánh hỏi thử xem!!

Mình muốn gậm nhấm cảm giác này cho đến khi có thông báo chính thức tới mail.
Vì mình không hài lòng với bài pv hôm trc, nếu gọi đến để nhận trl tránh sự thật như các bạn trên nói thì càng hoang mang hơn.
Yenyeu0104 đã gọi thử chưa vậy??

Vì mình không hài lòng với bài pv hôm trc, nếu gọi đến để nhận trl tránh sự thật như các bạn trên nói thì càng hoang mang hơn.
Mình hỏi anh phong nhan sự bảo có kết quả rồi. Nhưng hỏi ai đậu anh không nói.

- - - Updated - - -

Mình ngại hỏi hoài. Bạn hỏi thử xem!

Mình hỏi anh phong nhan sự bảo có kết quả rồi. Nhưng hỏi ai đậu anh không nói.

Mình ngại hỏi hoài. Bạn hỏi thử xem!

Mình thấy anh đó khó tính thật, mình hok có khả năng thuyết phục anh đó đâu.
Anh ấy có bảo khi nào sẽ thông báo hok hé Yen?

Chi nhánh Bắc Đà Nẵng có bạn được nhận thông báo rồi, có ai thi chi nhánh Đà Nẵng có thông tin chưa vậy?

sự thật là chi nhánh mình tuyển 4 người cơ, nhưng mà 2 suất bên trong nội bộ, còn chi nhánh xin thêm 2 suất bên ngoài nữa, thì 2 suất bên ngoài này đã chạy chọt hết rùi
p/s: anh ấy còn khuyên cho câu không chạy chọt gì thì còn mơ mới vào đc ngân hàng nhà nước nhá hiazzz

mình ra trường năm ngoái, thi vào ngân hàng cả năm ngoái và năm nay, thi nhiều ngân hàng cổ phần lẫn 4 ngân hàng lớn rồi, nhưng mình thấy vietin là thi tuyển công bằng nhất rồi đó bạn. Hiện giờ k còn ngân hàng nào trong big4 thi tuyển và phỏng vấn đều thi tập trung tại HO hết như vietin đâu. Như vietcom và bidv trả về chi nhánh phỏng vấn thì bạn mới biết hết được mức độ tiêu cực của nó như nào, còn như vietin thì chỉ còn là rất nhỏ thôi. Có thể chẳng may năm nay rơi vào chi nhánh bạn thi nhiều thì đành trách mình đen đủi chưa gặp dịp thôi :) còn sự thật là các ngân hàng có chạy chọt thì cũng chỉ là vòng phỏng vấn, chứ vòng thi viết thì khó lắm bạn ạ, mà ngân hàng họ ưu tiên lấy những người có quen biết là chuyện bình thường. Nếu vẫn quyết tâm vào ngân hàng thì cố gắng tiếp tực thi, còn k nếu thấy nó tiêu cực quá thì chuyển sang công việc khác :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên