VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

ôi zộ ơi ko biết phải làm sao. Mình cũng vừa nhận đc mail của toyota thi vào thứ 6 này:(( không biết ôn cái gì lun:((. Có bạn nào có kinh nghiệm share mình với. Nội dung mail là thi social understanding, iq test, english test, finance test. Hic. thứ 7 thi viêtin thế này chắc mình tẩu hỏa nhập ma mất. đang chẳng biết học cái gì:((

Tớ thấy trong tin nhắn họ còn kêu mình check mail với web của vietin mà, nên tớ nghĩ giờ thông báo trong mail là chính xác hơn đấy :)

Vậy là chỉ thi 2 môn Nghiệp vụ và tiếng anh thôi. Nghiệp vụ thi thể nào mọi người nhỉ, hình thức thi ấy :)

Mọi người cho em hỏi VietinBank thi đề chung hay riêng cho các vị trí khác nhau vậy? Tại thấy VCB thi chung hết, ko biết vị trí QHKH Kế toán cần ôn tập những gì ạ, có cần ôn vi mô, vĩ mô, TCDN...hay chỉ ôn về Kế toán thôi ạ. Ai có kinh nghiệm chỉ em với ạ, mới ra trường thi lần đầu tiên nên ko rành. Thanks!

thi quan hệ khách hàng kế toán thì nghiệp vụ ôn gì vậy mọi người? AI có tài liệu gì share tớ với!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên