VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

ô zê có mail rùi. Mình thi 13/7. Cơ mà khoái phần thi IQ của Vietin cực lun ý thế mà bỏ qua. Vì hôm 22/6 cũng thi Vietin rùi giật mình vì cái đề IQ=))

Các bác ơi cho em hỏi Khu nội chính Quận Thanh Xuân nó nằm ở đường nào vậy? Hỏi cụ Google mà cũng ko rõ ràng lắm :D
Nếu bác nào biết thì chỉ cụ thể cái địa điểm cho em nhá :)

Có mail của chi nhánh Thủ Đức HCM rồi nghe mấy bạn. Mình cũng đã hỏi bạn bè mình các chi nhánh khác thì mấy bạn cũng đã có hết rồi. Có gì các bạn cứ từ từ check mail. Chắc là sẽ đến sơm thôi! :")

có ai biết cấu trúc đề thi như thế nào k? nghiệp vụ chỉ chọn trắc nghiệm như MB, hay là phải giải thích đúng sai, gõ vào máy tính :))

Bạn đi đường lê văn Lương từ ngã tư láng - lê văn lương - thái thịnh đi vào khoảng 1km thì thấy công ty kiểm toán gì gì ấy ngay đầu đường Hoàng Đạo Thúy rẽ vào đi tầm 200m là ngã tư đèn xanh đỏ - nhìn thẳng trước mặt nhưng phải ngước mặt lên trời ^^ thì sẽ nhìn thấy cái logo vietin bank chỗ đó nhá

- - - Updated - - -

mình thi hôm 22/6 vừa rùi thì chỉ có tiếng anh và iq. nhưng mình nghĩ thi trên máy thì là trắc nghiệm ko giải thích thui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất
hello88vipwin1
Back
Bên trên