VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

mình cũng nộp ở chi nhánh Tây HN mà cũng chưa thấy động tĩnh gì bạn à. Nếu có tin thì PM nhé bạn linhbanking

Mình được gọi, chị ấy nói nhe nhàng cụ thể lắm : thi vào ngày 12 và 13/7 tại tầng 11- trung tân thẻ khu nội chính - phường nhân chính - quận thanh xuân .Nếu không nhân được mail là phải liên lạc trước 12h ngày 11/7 vào mail tuyển dụng hoặc... bla bla. Giờ đợi mail nữa thui...

mình cũng nộp ở chi nhánh Tây HN mà cũng chưa thấy động tĩnh gì bạn à. Nếu có tin thì PM nhé bạn linhbanking
OK bạn :). Mà Tây HN lấy có 2 chỉ tiêu, tình hình cũng ko khả quan lắm nhỉ, thấy khó nhằn rồi :(

- - - Updated - - -

Mình được gọi, chị ấy nói nhe nhàng cụ thể lắm : thi vào ngày 12 và 13/7 tại tầng 11- trung tân thẻ khu nội chính - phường nhân chính - quận thanh xuân .Nếu không nhân được mail là phải liên lạc trước 12h ngày 11/7 vào mail tuyển dụng hoặc... bla bla. Giờ đợi mail nữa thui...

Bạn ơi, bạn nộp chi nhánh nào thế?

May quá không trùng lịch BIDV rồi :D

Hóng quá à? ai ở CN 6 ở TPHCM mà được gọi hoặc nhận mail thì thông báo với nhé!

tớ nộp hồ sơ ở Kon Tum vừa được gọi rồi, chị ý nói chiều nay sẽ có mail. thi ở Ham Nghi Q1, HCM.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên