VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Nộp hồ sơ cũng lâu rồi mà sao chưa thấy động tĩnh gì hết, ko nhanh gọn như BIDV nhỉ.

Mình mới nhận đưọc7 điện thoại từ phòng nhân sự. Bảo là ngày mai 9h thi ùi. Không biết thi tự luận hay trắc nghiệm nữa. Mình toàn ôn trắc nghiệm. có bạn nào biết chỉ mình với

thiệt hok z bạn, sao mới gọi thì thi liên ah, sao chuẩn bị kịp đây,hic hic

minh nghe xong mình cứ tưởng là ngày mốt nhưng nhìn lịch lại là ngày mai. Bây h phải cố gắng luyện thui. Cũng nhờ mình đã chuẩn bị tinh thần trước rồi

Mình mới nhận đưọc7 điện thoại từ phòng nhân sự. Bảo là ngày mai 9h thi ùi. Không biết thi tự luận hay trắc nghiệm nữa. Mình toàn ôn trắc nghiệm. có bạn nào biết chỉ mình với

bạn có thể nói rõ 1 chút đc ko? sáng hay chiều mai? và địa điểm ở đâu?

Bạn thi ở chi nhánh nào vậy? HCM hay HN?

Mình thi ở chi nhánh phía nam. 9h sáng mai thi

- - - Updated - - -

Mình nộp hồ sơ lúc tuyển cán bộ chi nhánh trên toàn quốc. Mình được gọi đi thi tại tình mình đăng ký chứ không thi tập trung

thật vậy hả bạn? thế chúc mừng bạn nhé. Mình chẳng thấy tin tức gì, chắc tạch rồi ....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,598
Thành viên mới nhất
khuyenmaicwin05
Back
Bên trên