VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Cả nhà ơi, cho em hỏi xíu: Em đang học chuyên ngành Marketing - Đại học Kinh Tế TP.HCM, em muốn đăng kí vào vị trí cán bộ tín dụng thì có hợp lệ hồ sơ không? ( vì vị trí cán bộ tín dụng yêu cầu chuyên ngành Tài chính, Ngân hàng, Kinh tế đầu tư, Kinh tế quốc tế, Quản trị kinh doanh, quản lý công thương, quản lý doanh nghiệp.)
Trả lời giúp em với, em đang rất thắc mắc :((((

Cả nhà ơi, cho em hỏi xíu: Em đang học chuyên ngành Marketing - Đại học Kinh Tế TP.HCM, em muốn đăng kí vào vị trí cán bộ tín dụng thì có hợp lệ hồ sơ không? ( vì vị trí cán bộ tín dụng yêu cầu chuyên ngành Tài chính, Ngân hàng, Kinh tế đầu tư, Kinh tế quốc tế, Quản trị kinh doanh, quản lý công thương, quản lý doanh nghiệp.)
Trả lời giúp em với, em đang rất thắc mắc :((((
Được bạn ạ. Chuyên ngành này thì sale tốt quá rồi còn gì?

thank bạn nha, tại vì thấy yêu cầu chuyên ngành mà không có ngành marketing nên sợ bị loại hồ sơ, ngày mai mình nộp ^^

Bằng Toeic thường phải 650đ trở lên bạn à, Cái này thì cũng tùy chi nhánh bạn ơi, Khi có nhiều hồ sơ rồi thì họ sẽ ko nhận hồ sơ của bạn, còn nếu thấy số lượng ít thì có thể họ nhận. Còn việc nộp dùm thì mình thấy ko hay cho lắm, còn nếu nộp dùm bạn nên nhờ bố mẹ đi nộp có uy tín hơn
.

Vậy chắc phải từ bỏ rồi. Mới tốt nghiệp giấy chứng nhận chưa có, còn đang ở Sài gòn chưa về được, TOEIC thì không đủ. Thôi đành đợi dịp sau vậy... hix hix. Cảm ơn đã trả lời giúp e nhé.

mong bạn có thể chia sẻ một vài câu cho mọi người với !

tớ không nhớ cũ thể đê đâu, thi cũng lâu rồi mà. tớ chỉ biết là thi iq khác hẳn với các ngân hàng khác. co 35 câu mà tớ chỉ làm tầm hơn 20 câu, ai ra cũng k làm hết được, không có kiểu bài đơn giản như test ip trên mạng đâu

Đang định chiến đấu Bắc HN thì lại không tuyển nữa.híc.chán thế.tụt hết cả hứng.

sao Bắc Hà Nội lại không tuyển nữa bạn, chưa hết hạn mà, tớ mới chuẩn bị giấy tờ đủ để mai nộp mà nghe thấy bạn nói thế này hoang mang quá :-ss

Ông này chưa xin việc bao h hả.Đơn xin việc phải viết tay tỏ lòng thành chứ bạn ai lại đi đánh máy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên