VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Chi nhánh Bắc Hà Nội đã ae nào đi nộp chưa vậy?
Hồi sáng mình đến thì thấy chị phòng nhân sự bảo ko nhận hồ sơ vì có thay đổi trong kế hoạch tuyển dụng.
Đợi sang dịp khác ! hic ... thông báo đăng tuyển rõ to rồi trả lời thật làm ng khác thất vọng

Nghe nói chi nhánh Bắc Hà Nội ko tuyển dụng nữa, ko biết tình hình thế nào, ae nào đã đi nộp rùi thì cho ý kiến cái nhỉ?

Các anh chị ơi, cho em hỏi, nộp hồ sơ trực tiếp, vậy phiếu thông tin ứng viên điền trên máy hay viết tay ạ?

mình ko đủ chiều cao có nên nộp ko đây? mình định nộp vào cn đông sg mà bạn mình đi nộp ở đây nói có đo chiều cao nữa, hix. cho mình hỏi có chi nhánh nào ở sg hoặc bình dương , đồng nai không có thủ tục đo đạc này ko? hoặc có bạn nào ko phải cocc, ko đủ chiều cao như mình mà năm trước thi đậu vào vietin ko?

cứ đi nộp đi bạn, phải thử mới biết được chứ:)

Hình như bằng, chứng chỉ, bảng điểm không phải công chứng phải không mọi người? Bạn nào đi nộp rồi cho mình biết nhé.

Có cần giấy khám SK ko vậy các bạn ???

Có chứ bạn. Bổ sung cho đầy đủ đỡ phải quay về bổ sung. :)

- - - Updated - - -

Các anh chị ơi, cho em hỏi, nộp hồ sơ trực tiếp, vậy phiếu thông tin ứng viên điền trên máy hay viết tay ạ?

Cho mình hỏi cái này với, mình thấy y/c cán bộ điện toán, nhân sự tiền lương chỉ là bằng ĐH thui, ko có đòi bằng C, vậy ko có bằng C nộp đc ko mọi ng, mình có toeic 600 tương đương B thui ah, nên tính nộp vô mấy vị trí đó

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên