VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Các bạn đi thi rồi có đc gửi mật khẩu ( để vào tk thi online) qua email cá nhân trc ngày thi ko ?
Mình mai thi rồi mà vẫn ko thấy mật khẩu

Đề dễ với các bạn học chuyên ngành ngân hàng! Chứ mình dân ngoại đạo thấy đề chả dễ chút nào? Hê Hê
Hôm nay thấy Tây Hà Nội QHKH Kế toán có hơn 200 người! Quả thật là quá hoành tráng! Thích vietin oy đấy
Mấy anh coi thi cũng nhẹ nhàng, nhiệt tình nữa chứ! Like!
Sao mình dân nội đạo mà cũng chẳng thấy cái đề dễ tí nào :((

Sao mình dân nội đạo mà cũng chẳng thấy cái đề dễ tí nào :((

vậy mà thiên hạ nói đề dễ rần rần kìa bạn, trông vào thì dễ đấy vì chắc chắn các bạn đọc thấy quen quen, hiểu hiểu nhưng dễ chọn ko phải đáp án trúng, cái này thời đi học bị hoài.

- - - Updated - - -

Các bạn đi thi rồi có đc gửi mật khẩu ( để vào tk thi online) qua email cá nhân trc ngày thi ko ?
Mình mai thi rồi mà vẫn ko thấy mật khẩu

vui lòng đọc mail thông báo, ko đọc được là user và pw đc cung cap khi vao phong thi à, vậy sao đọc kỹ đề đễ mà làm đây, hix

Xem qua thì đề mỗi người khác nhau hoàn toàn nha.
Mọi người đừng có hi vọng trúng tủ. ^_^

vậy mà thiên hạ nói đề dễ rần rần kìa bạn, trông vào thì dễ đấy vì chắc chắn các bạn đọc thấy quen quen, hiểu hiểu nhưng dễ chọn ko phải đáp án trúng, cái này thời đi học bị hoài.

- - - Updated - - -

vui lòng đọc mail thông báo, ko đọc được là user và pw đc cung cap khi vao phong thi à, vậy sao đọc kỹ đề đễ mà làm đây, hix

Trước hết là cảm ơn bác vì trả lời em
Sau đấy bác vui lòng đọc hướng dẫn ứng viên dự thi online của vietin bank xem họ nói gì về tài khoản và mật khẩu. Em tính cẩn thận nên hỏi lại những bác thi rồi cho chắc thôi. Bác đừng võ đoán - em ko phải hạng lười đọc lên đây hỏi bừa nhé.

Tớ chịu! Thấy mọi người bảo dễ! Tớ thì không học kế toán ngân hàng gì,nên điền bừa là chính! Haizz
Còn thấy mấy bạn pro thi được nửa giờ đã ra về nữa cơ! Hì

Cảm ơn mọi người đã share lại đề cho những người thi ca sau như mình đỡ bỡ ngỡ, từ bh e hứa e sẽ ôn để mai đi thi.
P/s: e đi chết đây các bác ạ =)) có chữ nào trong đầu đâu :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back