VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Hình như mọi người vẫn có chung một tâm trạng hồi hộp chờ đợi, chưa có tin tức gì hết. Vietinbank đang hạ thấp chí khí của các ứng viên đây. Lâu wa đi thôi, làm chẳng có tâm trạng để ôn.

Hình như mọi người vẫn có chung một tâm trạng hồi hộp chờ đợi, chưa có tin tức gì hết. Vietinbank đang hạ thấp chí khí của các ứng viên đây. Lâu wa đi thôi, làm chẳng có tâm trạng để ôn.

Thư giãn đi bạn. Ôn để có kiến thức, ko chỉ mỗi vietinbank đâu mà :)

năm trước thi trắc nghiệm trên máy tất cả từ iq,tiếng anh, nghiệp vụ, năm nay chắc vẫn thế thôi

Xin lỗi mọi người nhe. Hôm qua mình nghe nhầm, không phải Vietin gọi mà là Lienvietpostbank. Mình nộp lâu quá nên quên luôn, cứ ngỡ là vietin gọi, tại anh nhân sư giới thiệu nhanh quá mình nghe không kịp. Các bạn thông cảm cho mình nhe.
chúc cả nhà ngày mới tốt lành và mình cũng đơi tin từ vietinbank
hjhj

Xin lỗi mọi người nhe. Hôm qua mình nghe nhầm, không phải Vietin gọi mà là Lienvietpostbank. Mình nộp lâu quá nên quên luôn, cứ ngỡ là vietin gọi, tại anh nhân sư giới thiệu nhanh quá mình nghe không kịp. Các bạn thông cảm cho mình nhe.
hjhj
B ni thật là biết cách làm người khác nôn nóng, bồn chồn theo. Anyway, chắc là tại lâu quá rồi nên quên. Hichic

hehe, thế này thì vẫn phải chờ tiếp rồi, không biết đến bao giờ mới có tin đây:(

hjhj
Tim suýt bắn ra ngoài! giật hết cả mình!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên