VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

hix. thế này mình chết cái môn kế toán rồi, ghét thế không biết đi đâu cũng gặp phải kế toán :((

mình cũng chả biết gì kế toán này, lúc đi thi thì nhớ, thi xong quên sạch. mà đề vietin thi về tín dụng có nhiều kiến thức về TCDN (phân tích các chỉ số BCTC ý), rồi cả thanh toán quốc tế, LC, bảo lãnh, nói tóm lại là rất tổng hợp.

Đợi hoài đợi mãi, đợi tận cuối tháng mà vẫn chưa thấy tin tức gì hết. hix
Ah, mình thấy VB bữa nay đổi sang thi trắc nghiệm online rồi mà, giờ mình đọc kỹ lại ở trang 1 thì thấy thi viết...
Thi viết khó lắm ...

Hix, mãi mà không có tin tức gì mới mẻ cả, chả nhẽ tạch từ vòng hồ sơ rồi sao ta :(

mình cũng chả biết gì kế toán này, lúc đi thi thì nhớ, thi xong quên sạch. mà đề vietin thi về tín dụng có nhiều kiến thức về TCDN (phân tích các chỉ số BCTC ý), rồi cả thanh toán quốc tế, LC, bảo lãnh, nói tóm lại là rất tổng hợp.

C hoc o dau day. T k co chuyen mon ngan hang.cu thi thoi:(

có ai dc gọi đi thi viết chưa? sao k thấy gì nhỉ, t nộp vietin Tây Hà Nội nhé

Đợt tháng 5 mà tới tận 21/6 mới có danh sách thi mà, đợt tháng 6 chắc chưa đâu. A` mình nghe nói Nộp hso phải có đủ bảng điểm toàn khóa hả mấy bạn, do hôm mình nộp chưa có kỳ cuối, ko biết có bị loại hồ sơ ko nữa :-<

me too, hôm nộp t cũng chưa có bảng điểm đủ 8 kỳ luôn, khả năng loại hồ sơ là phần cao :))

Tranh chữ cát lợi trong nhà là nhằm chỉ những bức thư pháp ngụ ý may mắn và những lời chúc tốt lành, những bức tranh hoa mẫu đơn tượng trung cho sự vinh hoa phú quý, những bức tranh hoa sen và cá chép tương trưng cho năm dư, những bức tranh tùng hạc diên niên tượng trưng cho sức khỏe và trường thọ, tranh lưu vận bách bức (trăm con dơi di chuyển) tượng trung cho phúc phần vĩnh tồn. Treo tranh trong nhà, nên lấy nội dung quang mình chánh đại là chính, tránh những vật lẻ loi, đơn độc. Nếu treo tranh sơn thủy ở phòng khách cần phải chú ý cho thuế nước chảy vào nhà, không thể chảy ra ngoài, nếu là tranh một chiếc thuyền thì treo sao cho đầu thuyền hướng vào trong, cấm hướng ra ngoài.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên