VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

mình đã đậu vị trí tín dụng, nhưng không biết có nên đi làm không, vì là con gái nên ko bít có chạy chỉ tiêu được không? mọi người ơi cho mình ý kiến, chứ mình đang lo lắm
bạn có sự lựa chọn nào khác tốt hơn ở hoàn cảnh hiện tai không. Nếu không thì nên đi làm vì con gái cũng dễ ăn nói mà có nhiều chi nhánh giám đốc là phụ nữ mà :).

mình hiện nay cũng đậu vị trí kế toán thanh toán công ty thép Posco của Hàn Quốc nhưng hơi xa nhà, ba mẹ lo nên ko muốn mình làm xa nhà, mình giờ ko bít quyết định thế nào cho đúng nữa?

Bạn ơi, mình hỏi chút là liệu bạn có thể hỏi được điểm ở chi nhánh không hả bạn? để biết được điểm mình là bao nhiêu, xếp hạng thứ bao nhiêu là biết mình rớt hay đậu thì sẽ đỡ phải hy vọng hơn thôi mà. Mãi mà không thấy thông tin gì cả, cứ chờ đợi và không có tập trung được việc khác.

Mình thi vị trí nhân viên kiểm ngân bên CN6, không biết có bạn nào nhận được thông báo trúng tuyển chưa? Nghe đâu vị trí này bị cắt giảm chỉ tiêu hả mọi người?

chi nhánh Đông Anh thu hẹp chỉ tiêu, không lấy ai nữa các bạn ạ, theo thông tin nội bộ từ người quen mình cs

Bạn ơi, mình hỏi chút là liệu bạn có thể hỏi được điểm ở chi nhánh không hả bạn? để biết được điểm mình là bao nhiêu, xếp hạng thứ bao nhiêu là biết mình rớt hay đậu thì sẽ đỡ phải hy vọng hơn thôi mà. Mãi mà không thấy thông tin gì cả, cứ chờ đợi và không có tập trung được việc khác.

Trời. Thông tin cắt chỉ tiêu ngân quỹ vs kế toán có thật không vậy bạn. Ai nói với bạn vậy
Mình đoán vậy thôi, bữa đăng tuyển là 6 tín dụng, 7 kế toán với 5 kiểm ngân mã bữa đi hình như chỉ có 3 kiểm ngân và 3 kế toán, còn lại tín dụng. :)

C ơi, thông tin có chính xác không?
Phí bao nhiêu công sức thi cử rùi hóng kết quả giờ lại ko lấy ai nữa!!!huhuhuhuhuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54
Back
Bên trên