VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Mình thi bắc đà nẵng đó bạn. Hình như b cũng thi bđn pk?

umh, mình cũng thi bắc đà nẵng, mà ko có thông tin gì cã,bạn thi bên vị trí gì??? mình điện thoại lên thì nhân viên phòng nhân sự nói là rớt rồi đừng hi vọng, rồi cúp máy ah!!!ko hỏi tên gì cã ah

umh, mình cũng thi bắc đà nẵng, mà ko có thông tin gì cã,bạn thi bên vị trí gì??? mình điện thoại lên thì nhân viên phòng nhân sự nói là rớt rồi đừng hi vọng, rồi cúp máy ah!!!ko hỏi tên gì cã ah

Mình thi bên gdv kế toán á. Cũng mới nhận mail thôi mà. B đợi thêm tí nữa đi.hihi

chi nhánh vũng tàu đã có kết quả và chiều hum wa 3h lên gặp giám đốc ùi, lúc đầ thông báo tuyển 7 tín dụng và 2 tài trợ thương mại mà rốt cuộc lấy có 4 người tín dụng và ko lấy tài trợ thương mại

Hi:) có bạn nào chi nhánh Đông Anh có kết quả thì lên tb giùm nhé!!!
Để biết đường thất vọng, ko cứ hy vọng mãi. Sốt ruột lắm ý :-c
Thanks ALL!

trangluong hỏi làm gì biết kết quả đâu, bác recovery nói chuyện hay thé này, chak đối thủ nặng ký của trangluong đây. hihihi, mà bác gọi lên chi nhánh rồi àh??? em người ta gọi mà còn không dám gọi lại đây này :(
ack, em sao dám là đối thủ của trangluong, bạn ấy rất giỏi về chuyên môn, còn e biết tí xíu nào đâu. Bạn ấy chắc suất bên nhà bè rùi. Sao bác ko gọi hỏi coi sao, cứ hỏi thoải mái như em nè (tiếc là câu trả lời quá...phũ phàng, huhu)

đệt, thế là rớt vietin à :)), có ai ở chi nhánh đông sài gòn đc gọi thì báo cho em đỡ phải hi vọng trong đau khổ nha. chờ tới cuối năm thi đợt khác vậy..huhuhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên