VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Vậy QHKH(Kế toán) là cái gì thế các bạn? là Kế toán chứ, hay là GDV? QHKH (tín dụng) thì là tín dụng rồi! :-w

Chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thì chỉ cần bản cam kết cũng được phải ko cả nhà :3 Với lại thông tin ứng viên là in ra rồi điền vào hay điền vào rồi in ra nhỉ? sr mình hỏi ngu :">

Chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thì chỉ cần bản cam kết cũng được phải ko cả nhà :3 Với lại thông tin ứng viên là in ra rồi điền vào hay điền vào rồi in ra nhỉ? sr mình hỏi ngu :">
Nếu bạn chưa có bằng tốt nghiệp, mới có chứng tốt nghiệp thì phải nộp Giấy cam kết+Giấy chứng nhận tốt nghiệp. Nếu bạn chưa có cả giấy chứng nhận tốt nghiệp thì chưa chắc đã nộp được hồ sơ.
Còn cái thông tin ứng viên thì bạn điền rồi in ra cho đẹp, in ra rồi điền cũng k sao.:D

mình ko đủ chiều cao có nên nộp ko đây? mình định nộp vào cn đông sg mà bạn mình đi nộp ở đây nói có đo chiều cao nữa, hix. cho mình hỏi có chi nhánh nào ở sg hoặc bình dương , đồng nai không có thủ tục đo đạc này ko? hoặc có bạn nào ko phải cocc, ko đủ chiều cao như mình mà năm trước thi đậu vào vietin ko?

họ mà đo chiều cao thì tạch rùi @@ chưa có chứng chỉ tiếng anh toeic có được ko nhỉ :((

Nếu bạn chưa có bằng tốt nghiệp, mới có chứng tốt nghiệp thì phải nộp Giấy cam kết+Giấy chứng nhận tốt nghiệp. Nếu bạn chưa có cả giấy chứng nhận tốt nghiệp thì chưa chắc đã nộp được hồ sơ.
Còn cái thông tin ứng viên thì bạn điền rồi in ra cho đẹp, in ra rồi điền cũng k sao.:D
Tại vì trong đó không yêu cầu giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời mà :3 Chỉ ghi là có cam kết. Bọn mình mới chỉ có bảng điểm :(

Mọi người trả lời giúp mình cái chứng chỉ TOEIC thì nộp như thế nào nhỉ? Với lại SYLL thì bắt buộc phải về chỗ đk hộ khẩu thường trú xác nhận mới được à? Mình ở trọ ở HN và đã đk tạm trú ở đây rồi thì xác nhận ở đây có được không???

TOEIC chắc bạn phải công chứng như công chứng các cái khác thôi

Back
Bên trên