Trả hồ sơ vì những lý do như: chưa chứng thực các hồ sơ, thiếu giấy tờ... thôi em ạ.
Cơ hội tốt, tuyển nhiều mà thấy quá ít bạn đến vậy, tiếc quá :) , chị kêu mấy đứa, tụi nó toàn bảo hồ sơ vcb lười làm lắm, lích kích, nản luôn, nhất là các bạn nam ý, lợi thế quá nhiều mà hông giành lấy :D
Đúng là kết quả sẽ chỉ giành cho những bạn chịu khó :D , chị nghĩ số lượng thế này thì nhiều cn tỉnh bạn nào nộp được là được gọi đi thi hết thôi :)
chị ơi nộp hs qua mail là scan bản gốc hay scan bản sao có công chứng giống như trong hồ sơ yêu cầu ạ?

B ruacon ơi, b cho m xin mẫu đơn xin dự tuyển với nhé. Mail m la Phamnguyet892@gmail nhé. Mình cảm ơn

Nộp qua mail nó chẳng có mail phản hồi thành ra chả biết phòng NS nhận được hay chưa nhề các bạn nhề?

Chi nhánh Vietcombank Phú Thọ ở Quận 10- hcm đang tuyển mà số lượng hồ sơ tính đến nay ít nên khả năng trúng tuyển khi nộp hồ sơ là tương đối cao. Các bạn các em có thể tham khảo hí.

Ch
Chi nhánh Hà Nội nộp đông nên có thêm phần pv sơ tuyển vào ngày 28. Không biết hôm nay bạn nào nộp cuối nghe ngóng được bao nhiêu hồ sơ rồi không?
Mình nộp chi nhánh Hà Nội chiều qua. Bạn nộp lúc nào thế, lúc bạn nộp số lượng hồ sơ tầm bao nhiêu rồi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên