Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

theo phán đoán của em qua nhiều lần trượt thì vietcombank chỉ đánh giá ứng viên qua vòng phỏng vấn, vòng thi viết trên 50% là ok, còn lại dưới 50% mang 50k đi về
kiểu như trên mức điểm sàn là vào trường hết ấy, rồi vòng phỏng vấn mới hỏi sâu kinh nghiệm thì luôn nặng gánh cho những bé sinh viên ra trường đang hý hửng vào tưởng được nói nghiệp vụ mà chỉ được nghe động viên còn trẻ còn nhiều cơ hội :D

theo phán đoán của em qua nhiều lần trượt thì vietcombank chỉ đánh giá ứng viên qua vòng phỏng vấn, vòng thi viết trên 50% là ok, còn lại dưới 50% mang 50k đi về
kiểu như trên mức điểm sàn là vào trường hết ấy, rồi vòng phỏng vấn mới hỏi sâu kinh nghiệm thì luôn nặng gánh cho những bé sinh viên ra trường đang hý hửng vào tưởng được nói nghiệp vụ mà chỉ được nghe động viên còn trẻ còn nhiều cơ hội :D
Ko dang rộng vòng tay thế đâu bạn! Lấy gấp 2 hoặc 2,5 lần số chỉ tiêu thôi, pv nhìu tốn thời gian.

Ko dang rộng vòng tay thế đâu bạn! Lấy gấp 2 hoặc 2,5 lần số chỉ tiêu thôi, pv nhìu tốn thời gian.
cái bác này nhá. năm ngoái mô hình rủi ro thị trường lấy 2 mà 16 người tức là tất cả ai đi thi viết đều đc phỏng vấn đấy , rang giộng vòng tay tiếng anh là gì nhỉ ? :D

Lúc đông đầy khi hẻo lánh
lúc rêu phơi khi đá mòn
nơi có đá rêu phong
chốn người đi mòn đá
rêu phủ xanh ko ai đến
đá gập gềnh người vẫn đi
rêu xanh đẹp mắt
đá mòn ngã gãy răng :D

Bác năm ngoái cũng thi à. Hỏi nhiều nghiệp vụ không bác. năm nay bác thi vị trí gì thế?

hỏi nhiều nghiệp vụ lắm, vị trí mô hình rrtt năm ngoái hỏi về vba , hội đồng khen mấy bác đi làm rồi bảo là họ đi làm expose trong môi trường đó ko nhất thiết học toán tin mà vẫn giỏi vba hết
có rất nhiều bác năm ngoái đỗ như bác @meap hay@gì đó , các bác vào pic này search rồi hỏi các bác đấy kinh nghiệm phỏng vấn :D
http://ub.com.vn/threads/ngan-hang-...uyen-dung-tai-hoi-so-chinh-21-10-2015.235468/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên