Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

Review: Hội trường to, đẹp sáng chói. Thi chung nhiều vị trí 1 ca. Nghiệp vụ 50 câu/45 phút, TA cũng thế 50 câu/45p. Thi trên máy thi xong biết luôn kết quả (click vào Xem kết quả) Kiến thức vi mô, vĩ mô (chủ yếu), sản phẩm ngân hàng, kế toán, nghiệp vụ riêng của phòng/ban mà các bạn thi

Review: Hội trường to, đẹp sáng chói. Thi chung nhiều vị trí 1 ca. Nghiệp vụ 50 câu/45 phút, TA cũng thế 50 câu/45p. Thi trên máy thi xong biết luôn kết quả (click vào Xem kết quả) Kiến thức vi mô, vĩ mô (chủ yếu), sản phẩm ngân hàng, kế toán, nghiệp vụ riêng của phòng/ban mà các bạn thi
Thanks bạn! Cho mình hỏi bạn thi vị trí gì vậy?

Bạn thi vị trí nào đấy? review đề TA đi bạn :):):)

Mọi ng đều thi ở HN hết hả, mình apply Phê duyệt tín dụng mà nhận mail kêu chiều nay thi ở HN, xong tèo lun

Trước khi thi có nhận được email báo số báo danh ko ạ? Email của mình confirm đi thi mãi chưa đc phản hồi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,557
Thành viên mới nhất
dangkycf68a
Back
Bên trên