Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

mình không bảo hồ sơ đơn giản hay phức tạp, mình muốn hỏi các bạn VCC đăng ký đi làm sớm đã đc gọi chưa vì mình cũng đăng ký đi làm sớm mà chưa thấy bên nhân sự alo báo có quyết định rồi

Cho mình hỏi có bạn nào được báo kết quả phỏng vấn ban KHDN chưa ạ?

mình không bảo hồ sơ đơn giản hay phức tạp, mình muốn hỏi các bạn VCC đăng ký đi làm sớm đã đc gọi chưa vì mình cũng đăng ký đi làm sớm mà chưa thấy bên nhân sự alo báo có quyết định rồi

à, mình đi bàn chế độ thứ 4 tuần trước, chị Hải bảo em đi làm luôn nhé, tớ ok, chị ấy bảo chờ khi nào có quyết định thì chị ấy sẽ gọi đi làm luôn.

Tớ tưởng vài hôm là có, vậy mà bạn từ mấy tuần trước rồi vẫn chưa được gọi cơ à :confused:
có khi VCB đợi gọi hết rồi ký quyết đinh 1 lượt

Cổ tớ sắp dài như cổ ngỗng rồi, 2 tuần đã qua mà chưa thấy ai alo :D. Vậy có khi nào VCB đợi hết luôn 1 lượt nhỉ?Nhưng bà bên phê duyệt TD với KHDN nghe đâu còn chưa gọi đi bàn chế độ, mông lung quá

Cổ tớ sắp dài như cổ ngỗng rồi, 2 tuần đã qua mà chưa thấy ai alo :D. Vậy có khi nào VCB đợi hết luôn 1 lượt nhỉ?Nhưng bà bên phê duyệt TD với KHDN nghe đâu còn chưa gọi đi bàn chế độ, mông lung quá
Những đợt tuyển dụng tập trung lần trước có những người từ lúc phỏng vấn đến khi đi làm mất 4 tháng :cool:

Ben phe duyet tin dung dc goi roi ha ban
en

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,909
Thành viên mới nhất
dangkycuckit
Back