Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Mình chỉ nghe đồn nên hỏi thôi, mình cũng bên qũy nè, bạn đc gọi hôm qua hở, mình ko thấy gọi bổ sung hồ sơ gì hết, chắc tạch rồi
Mình chỉ nghe đồn nên hỏi thôi, mình cũng bên qũy nè, bạn đc gọi hôm qua hở, mình ko thấy gọi bổ sung hồ sơ gì hết, chắc tạch rồi
mình có chị bạn thấy hum nay mới được gọi :) cứ chờ đi bạn. có khi gọi hết á chứ

Cho mình hỏi. Mình thi chi nhánh Huế. Sáng nay trưởng phòng nhân sự gọi mình nếu trúng tuyển đi làm ngay được không. Sau đó mình trả lời được. Và trưởng phòng nhân sự không nói gì thêm, cũng không báo đỗ, chi noi co ji lien lac lai sau. Vậy là sao hả các bác.
Vậy thì chúc mừng bạn dc rồi đó.

Sent from my SM-G610F using U&Bank Mobile app

Cho mình hỏi. Mình thi chi nhánh Huế. Sáng nay trưởng phòng nhân sự gọi mình nếu trúng tuyển đi làm ngay được không. Sau đó mình trả lời được. Và trưởng phòng nhân sự không nói gì thêm, cũng không báo đỗ, chi noi co ji lien lac lai sau. Vậy là sao hả các bác.
Chi nhánh bạn cg pv từ cuối tuần trc à? 1 tuần đã đc gọi rồi nhanh thật, chúc mừng bạn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,606
Thành viên mới nhất
goblinmerch
Back
Bên trên