Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Chi nhánh Tân Định đã có kết quả chưa vậy mấy bạn, cho mình khỏi chờ, tội nghiệp nhỏ,,hehe

Mình đoán là, điểm cao, nhưng k đủ chuẩn cn hcm sẽ đc các cn khác trong hcm xem xét nhận. Đoán thế, do vcb vẫn có cơ chế thi cn này mà làm cn khác. Nếu mình nhớ k nhầm thì cái bạn thi cn hcm đc gọi đi pv có av dưới 50%. Đoán thế chứ k chắc nha.

Sent from my IM-A910S using U&Bank Mobile app
M ko bit có cocc ko mà lâu thế. Mình thi nv 74% và ra hỏi 1 số bạn đều thấp hơn m. Thế mà bữa giờ ko dc gọi đi pv. Cuối tuần rùi hết hóng. Chắc là ngta có chỉ tiêu cho cocc hết rùi

Sent from my SM-G531H using U&Bank Mobile app

M ko bit có cocc ko mà lâu thế. Mình thi nv 74% và ra hỏi 1 số bạn đều thấp hơn m. Thế mà bữa giờ ko dc gọi đi pv. Cuối tuần rùi hết hóng. Chắc là ngta có chỉ tiêu cho cocc hết rùi

Điểm bạn cao quá. Mình k chơi với bạn đâu T^T

Bạn thi cao thế mà không được gọi thì mình không hy vọng :(
Nếu bạn đc gọi thì báo cho mình khỏi hóng nữa nhé

Môi trường là một yếu tố quan trọng mà tới lúc có tiền cũng k giữ đc chân bạn.

Phần lớn môi tr của vcb là khá ổn.
Thử việc 90 ngày lun ah . Chính thức tầm bnhieu bạn??

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app
ui sr bạn. 60 ngày thôi. Lương chính thức thì khoảng 11 tr. Thưởng thì tuỳ b ah!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên