Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Mình đoán là, điểm cao, nhưng k đủ chuẩn cn hcm sẽ đc các cn khác trong hcm xem xét nhận. Đoán thế, do vcb vẫn có cơ chế thi cn này mà làm cn khác. Nếu mình nhớ k nhầm thì cái bạn thi cn hcm đc gọi đi pv có av dưới 50%. Đoán thế chứ k chắc nha.

Sent from my IM-A910S using U&Bank Mobile app
mà sao cn hcm lâu thế bạn nhỉ??

Topic kết thúc ở đây thôi. Những ai đậu chắc đều được thông báo rồi. Có nhiều bạn đậu nhưng ko lên ub hoặc lên xem chứ ko cmt. Tìm hướng đi mới thôi.

bạn tdvietcombank đi làm cho đsg rồi hả bạn, mình cũng chẳng rõ sao nữa, có bạn điểm cao hơn mình, thấy khả quan lắm mà cũng chưa dc gọi
vậy hả? ko phải bạn ấy bạn ak! :) bạn cuae bạn mình, hôm qua nc mình mới biết. mà đang hỏi bạn đỗ kia dc bao nhiêu điểm mà chưa thấy bạn ấy trả lời:)

Mình đoán là, điểm cao, nhưng k đủ chuẩn cn hcm sẽ đc các cn khác trong hcm xem xét nhận. Đoán thế, do vcb vẫn có cơ chế thi cn này mà làm cn khác. Nếu mình nhớ k nhầm thì cái bạn thi cn hcm đc gọi đi pv có av dưới 50%. Đoán thế chứ k chắc nha.

Sent from my IM-A910S using U&Bank Mobile app
bạn tuyendungvcb thì mình ko biết :))
đây là người khác bạn ạ! mà sao thấy các bạn điểm cao thế ko dc gọi, lạ ghê ý!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên