Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Review pv CN Thành Công sáng nay:

Sáng nay được ngồi đợi pvan cùng 6,7 bạn. 11h thì được vào phỏng vấn, và chưa được 10 phút thì ra. :D
Cảm giác hơi tiếc và hụt hẫng vì không được hỏi nhiều dù đã có chuẩn bị.
Nhưng vẫn có ấn tượng tốt với hội đồng pvan, nhất là cô giám đốc chi nhánh vì đã vớt vát lại bài pvan quá ngắn bằng câu hỏi về các thành viên gia đình. :D

Chốt, chúc mừng các bạn đã phỏng vấn tốt sáng nay. :)
Bạn làm bài test được bao nhiểu điểm bạn ơi :)

Sáng nay được ngồi đợi pvan cùng 6,7 bạn. 11h thì được vào phỏng vấn, và chưa được 10 phút thì ra. :D
Nhưng vẫn có ấn tượng tốt với hội đồng pvan, nhất là cô giám đốc chi nhánh vì đã vớt vát lại bài pvan quá ngắn bằng câu hỏi về các thành viên gia đình. :D

Hellu, em - người pv ngay sau anh đây :v

Sent from my HTC One using U&Bank Mobile app

Qđ chia tay VCB, mặc dù rất hi vọng và cg rất thích. Nhưng vẻ hào nhoáng, thương hiệu mạnh thôi là chưa đủ.
Có thể nhiều bạn nói mình gàn dở nhưng ở vị trí của mình mới biết cái gì tốt cho mình nhất. Và mình cg nghĩ khó có cơ hội thứ 2 đỗ VCB lắm.
Cám ơn VCB đã cho tôi 2 tháng cuối năm đầy rạo rực và đam mê.
Chúc các bạn trên topic này may mắn trúng tuyển. Nếu cần bất kỳ tư vấn nào cho đợt tuyển này, hay qđ chuyển từ Bank khác sang VCB, hãy pm mình. Trong khả năng mình sẽ tư vấn.

Qđ chia tay VCB, mặc dù rất hi vọng và cg rất thích. Nhưng vẻ hào nhoáng, thương hiệu mạnh thôi là chưa đủ.
Có thể nhiều bạn nói mình gàn dở nhưng ở vị trí của mình mới biết cái gì tốt cho mình nhất. Và mình cg nghĩ khó có cơ hội thứ 2 đỗ VCB lắm.
Cám ơn VCB đã cho tôi 2 tháng cuối năm đầy rạo rực và đam mê.
Chúc các bạn trên topic này may mắn trúng tuyển. Nếu cần bất kỳ tư vấn nào cho đợt tuyển này, hay qđ chuyển từ Bank khác sang VCB, hãy pm mình. Trong khả năng mình sẽ tư vấn.
tui đã nói rồi mà
khi bạn hỏi thôi đã có câu trả lời rồi :D
chúc bạn thành công trên con đường mình đã chọn :)

thành công qhkh bao nhiêu người đi pv vậy bạn ơi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,554
Thành viên mới nhất
Sbotop
Back