Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Bạn ơi, đọc cả bài mà mình sốc nhất là core mà như pascal ấy. Có quá ko thấy, sao bảo VCB triển khai digital lab các kiểu, công nghê tiên phong mà core chuối vậy à???? Rồi quản lý dữ liệu kiểu gì @.@
Hiện đại ở cái show ra cho KH dùng, chứ còn cái phục vụ công việc nội bộ thì ôi giời đất ơi!!!!!!!!!

Hôm nay phỏng vấn 1 chi nhánh thuộc Bình Dương hơi disappointed một tí. Phỏng vấn kêu giới thiệu bản thân và trình bày những công việc đã làm ở nơi cũ (đối với ai đã có kinh nghiệm) xong rồi đi ra và hỏi thêm nhiều đối với mấy nhóc mới ra trường (có 1 bé là girl trả lời tự tin vì đã có sự chuẩn bị trước thì không được hỏi nhiều như 2 nhóc boy :D ). Nhưng điều làm mình thất vọng là ở chỗ thể hiện thái độ của Giám đốc chi nhánh khi mọi người bắt đầu đến khi kết thúc pv làm mọi người biết chắc chắn sẽ fail và không hỏi ai bất kỳ câu hỏi nào (chỉ có TP KHCN và TP KHDN hỏi) (cái này mình hỏi dò mọi người pv chung về cách thể hiện thái độ vì mình thấy kỳ kỳ).
Mà phỏng vấn và thông báo kết quả luôn trong buổi sáng (cụ thể từ 9h kém đến 10h hơn là xong) và những bạn đậu pv ở lại nghe đâu ký hợp đồng luôn :3 nhanh gọn lẹ kinh

Nghe là biết phong cách của Giám đốc của Chi nhánh nào :) có phải sếp để ria ko :)

Mọi người ơi. chi nhánh Thăng Long có kết quả chưa vậy. bây giờ ko được gọi là tạch rồi ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,568
Thành viên mới nhất
thebeastieboysm
Back
Bên trên