Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Các chi nhánh phía nam nhanh quá. Chỗ nào cũng vậy hay sao ta. Có đến 2 bạn vtin đậu vcb rồi. Chất quá.

Bạn có in hồ sơ ứng tuyển ra không, hay bên hội đồng có sẵn từ hệ thống rồi?
Bên hội đồng họ có sẵn từ hệ thống rồi. Chả xem tí gì hồ sơ của mình cả. Không check CMND luôn )). Không biết KQ thế nào nữa, từ t2 rồi mà giờ chưa có KQ

Mình cn BD fvan xong cái chiều về cũng báo đậu luôn. Cơ mà đang làm vtin khá ổn, qua vietcom k biết khá hơn k hay tèo hơn thì bỏ mịa

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app
Bạn này làm vtb CN nào thế? Mình cũng lo cái vụ lương năm đầu, nợ nan đầy người mà lương kém thì toi :(( chưa kể còn k biết có đỗ k vì CN mình có mỗi 2 chỉ tiêu =))) pv chắc cũng chục người :(

Bên hội đồng họ có sẵn từ hệ thống rồi. Chả xem tí gì hồ sơ của mình cả. Không check CMND luôn )). Không biết KQ thế nào nữa, từ t2 rồi mà giờ chưa có KQ
Mình hỏi thấy pv chục người, nếu ko được thì có thể là ứng viên dự bị cho đợt tuyển bsung đầu năm :( cái vụ kế hoạch kinh doanh nghe xong hơi hoang mang, làm thì làm chứ lên KH thì nghe hơi khoai :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên