Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

mình mới được Cn Tây Hồ gọi đi pvan chiều hôm qua. sáng ngày 19/12 lên thớt. Hoang mang quá, đang ngồi lội các trang để xem kinh nghiệm của mng
Ủa bạn pv sáng thứ 2 à, đứa bạn mình được gọi nhưng là sáng thứ 6 tuần này cơ. Bên này kể ra phỏng vần cũng lâu đấy nhỉ :D

Mình cũng mới được gọi pv CN Tây Hồ, sáng thứ 2 mà quên mất giờ rồi :D Cũng k thấy anh ý nhắc gì là mang theo giấy tờ cả? Có ai pv trước cho xin ít kn với, lâu r ko đi pv, có kinh nghiệm k rõ bị quay ra sao :((

vừa thấy chị Diệp bên hành chính nhân sự gọi điện báo lại, ko cần mang hồ sơ theo vì đã có hso online, chỉ cần mang CMT.
Tuy nhiên cái khó nhằn nhất là chuẩn bị kế hoạch kinh doanh 2017 để thuyết trình trước hội đồng :-ssss

Mình cũng mới được gọi pv CN Tây Hồ, sáng thứ 2 mà quên mất giờ rồi :D Cũng k thấy anh ý nhắc gì là mang theo giấy tờ cả? Có ai pv trước cho xin ít kn với, lâu r ko đi pv, có kinh nghiệm k rõ bị quay ra sao :((
cần số dthoai bên thì mình pm mình, lúc nãy nghe xong mình lưu lại luôn, số máy bàn thôi nhưng thấy chị DIệp bảo cứ gọi là sẽ gặp được chị.

Hôm nay phỏng vấn 1 chi nhánh thuộc Bình Dương hơi disappointed một tí. Phỏng vấn kêu giới thiệu bản thân và trình bày những công việc đã làm ở nơi cũ (đối với ai đã có kinh nghiệm) xong rồi đi ra và hỏi thêm nhiều đối với mấy nhóc mới ra trường (có 1 bé là girl trả lời tự tin vì đã có sự chuẩn bị trước thì không được hỏi nhiều như 2 nhóc boy :D ). Nhưng điều làm mình thất vọng là ở chỗ thể hiện thái độ của Giám đốc chi nhánh khi mọi người bắt đầu đến khi kết thúc pv làm mọi người biết chắc chắn sẽ fail và không hỏi ai bất kỳ câu hỏi nào (chỉ có TP KHCN và TP KHDN hỏi) (cái này mình hỏi dò mọi người pv chung về cách thể hiện thái độ vì mình thấy kỳ kỳ).
Mà phỏng vấn và thông báo kết quả luôn trong buổi sáng (cụ thể từ 9h kém đến 10h hơn là xong) và những bạn đậu pv ở lại nghe đâu ký hợp đồng luôn :3 nhanh gọn lẹ kinh
bạn ơi cho mình hỏi ngu chút, thế tức là họ xác định luôn ai pass ai fail đúng k c? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên