Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Anh có thể chia sẻ lưong cán bộ tin học VCB đc ko ạ?
Cán bộ tin học ở hội sở thì ngạch tương đương với cán bộ khách hàng, còn ở chi nhánh thì ngạch lương 18, tương đương với bộ phận hành chính, nhân sự, giao dịch, thẻ... lương công việc bậc 1, xuất phát điểm là 5.900.000 VND, nhưng còn nhân hệ số điều chỉnh vùng nữa bạn ạ.
Còn bạn Luckystar có hỏi về lương ngân quỹ, bên các bạn ngân quỹ theo quy chế lương mới thì thấp hơn các bạn giao dịch viên, ngạch 19, xuất phát điểm bậc 1 là 5.100.000 VND.
Mà công thức tính lương của VCB = Lương công việc*hệ số điều chỉnh vùng. Chú ý mình nói lương thôi chứ không nói thưởng nhé.

Cán bộ tin học ở hội sở thì ngạch tương đương với cán bộ khách hàng, còn ở chi nhánh thì ngạch lương 18, tương đương với bộ phận hành chính, nhân sự, giao dịch, thẻ... lương công việc bậc 1, xuất phát điểm là 5.900.000 VND, nhưng còn nhân hệ số điều chỉnh vùng nữa bạn ạ.
Còn bạn Luckystar có hỏi về lương ngân quỹ, bên các bạn ngân quỹ theo quy chế lương mới thì thấp hơn các bạn giao dịch viên, ngạch 19, xuất phát điểm bậc 1 là 5.100.000 VND.
Mà công thức tính lương của VCB = Lương công việc*hệ số điều chỉnh vùng. Chú ý mình nói lương thôi chứ không nói thưởng nhé.
Thanks anh ạ,xuất phát điểm tức là thử việc 3 thámg đó ạ anh.MOng qua pv quá

anh ơi, hình như vcb không có bộ phận HTTD đúng k ạ, Qhkh sẽ làm cả việc của HTTD đúng k ạ? Vì em k thấy vcb tuyển HTTD bao giờ

Mn cho em hỏi câu này:
Em sắp tới pvan VCB mà giờ có lời mời bên VP Bank (bên mảng KHDN). Chẳng rõ đậu bên VCB không, mà giờ phản hồi cho VP bank rồi. Mọi người cho em ý kiến với. Em sắp ra trường thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên