Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Các bạn GDV ở CN Hà Nội hôm nay đi phỏng vấn thế nào rồi ah? Mình thấy hẹn tất cả một giờ 12h15 thì phải ngồi đợi phải không?

Shock tập 1: báo đỗ luôn mới căng.
Vị trí Cán bộ Khách hàng - CNHP.
Mình cần một lời khuyên chân thành.
Mình đang thử việc tại Vietinbank chưa đc 1 tháng. Vì báo đỗ luôn nên cực kỳ khó nghĩ. Bên Vietinbank cv đang nhàn, còn VCB ko biết ntn.
Shock tập 2: lương thấp hơn kỳ vọng.
Thử việc: 230k/ngày cả ăn * 22 công = 5,06tr
Chính thức: 7.5tr*1.05 hệ số CN + 1tr ăn = 8.875tr
Tất nhiên sau này làm đc có KPI lương sẽ cao hơn nhưng lương cứng vậy hơi thấp.
Giờ mình thử việc ko chỉ tiêu ở vietinbank đã 8.3tr, chính thức 10tr. Lương thưởng trung bình cả năm khoảng 13tr, sau 1 năm có thể trung bình 20tr.
C ơi! Cn Hải Phòng thông báo ngày bao nhiêu đến nhận việc vậy c. Cảm ơn c nha :)

Ko ngờ đợt này có kết quả pv nhanh thế. Chắc hội đồng chi nhánh chấm nên có kq luôn. Chúc mừng các bạn.
Vậy ai thi xong mà k nghe thấy gì là biết số phận rồi :)

C ơi! Cn Hải Phòng thông báo ngày bao nhiêu đến nhận việc vậy c. Cảm ơn c nha :)
Tớ chưa có qđ cuối cùng nên chưa trả lời bạn ạ. Nếu thử việc có 5tr thì bằng lương khởi điểm lúc mình vào bank cũ 3 năm trc. Cố gắng lắm lúc nghỉ lương xấp xỉ 10tr. Khổ nỗi bank cũ thưởng gần như ko có nên tớ thi sang VTB. Nếu thử việc VCB mà 8tr thì tớ sẽ ko suy nghĩ quá nhiều mà sang vcb ngay. Sẽ tốt cho lâu dài. Có lẽ mai tớ sẽ gặp trực tiếp nhân sự để trao đổi rõ hơn.
Mặt khác, còn chưa rõ về Hải Phòng hay Nam Hải Phòng bạn ạ. Nam HP chi nhánh mới nên mình chưa biết tình hình ra sao :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,505
Thành viên mới nhất
Breaking Benjam
Back
Bên trên