Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Thấy có email báo về là thứ 7,CN tuần sau là thi trực tuyến. Trụ sở chính đang xét lọc hồ sơ, chắc hôm nay hoặc chậm là sang thứ 2 sẽ có danh sách thi. Các bạn chuẩn bị tinh thần là sẽ thi trực tuyến tại chi nhánh dự tuyển nhé. Thời gian thi nếu không đổi chắc là khoảng thứ 7 CN tuần sau (26-27/11). Thi trực tuyến hôm thử nghiệm thấy có 2 môn: tiếng anh và nghiệp vụ, mỗi môn 50 câu/45 phút, có thể vào thi chính thức sẽ có thay đổi. Các bạn thi xong là biết mình đạt bao nhiêu điểm/môn luôn.

Do có điểm ngay nên chắc là rất nhanh TSC sẽ gửi danh sách phỏng vấn về cho Chi nhánh phỏng vấn rồi vào làm.

Welcome các bạn sắp là đồng nghiệp của mình nhé :)
Mình có inbox bạn. Mong bạn hồi âm :)

Thấy có email báo về là thứ 7,CN tuần sau là thi trực tuyến. Trụ sở chính đang xét lọc hồ sơ, chắc hôm nay hoặc chậm là sang thứ 2 sẽ có danh sách thi. Các bạn chuẩn bị tinh thần là sẽ thi trực tuyến tại chi nhánh dự tuyển nhé. Thời gian thi nếu không đổi chắc là khoảng thứ 7 CN tuần sau (26-27/11). Thi trực tuyến hôm thử nghiệm thấy có 2 môn: tiếng anh và nghiệp vụ, mỗi môn 50 câu/45 phút, có thể vào thi chính thức sẽ có thay đổi. Các bạn thi xong là biết mình đạt bao nhiêu điểm/môn luôn.

Do có điểm ngay nên chắc là rất nhanh TSC sẽ gửi danh sách phỏng vấn về cho Chi nhánh phỏng vấn rồi vào làm.

Welcome các bạn sắp là đồng nghiệp của mình nhé :)
thi trực tuyến ạ ? hix, biết thế nộp về quê :(

Cho em hỏi vòng hồ sơ của vcb thì có quy định mức điểm tốt nghiệp tối thiểu bao nhiêu không ạ?

Vẫn chưa nhận được mail hay sms dự thi . Mong là thi vào chiều T7 or CN. Ngày mai thứ 2 nhận việc bên HDBank rồi

mình nghe nói 26 là thi truc tuyen roi, sao hôm nay vẫn chưa nhận được mail.mình lo quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên