Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

các a/c ơi, e chưa có chứng chỉ tin học thì có được nộp không ạ?

Cả nhà cho mình hỏi chút, chứng chỉ tiếng anh C thay thế cho TOEIC 650 đc ko nhỉ? cái chứng chỉ này mình kiếm thôi, thì liệu có qua vòng gửi xe ko ? many thanks
Dùng chứng chỉ C được @LiveToFight nhé. Còn qua vòng gửi xe hay không phụ thuộc vào tất cả các yếu tố khác đã được liệt kê chứ k phải chỉ mỗi chứng chỉ TA.

E ở TP.HCM, đợt này nên nộp Vietcombank chi nhánh nào lương thưởng ok hả anh @cocghe266 ?
CN TPHCM là CN top đầu, nếu thi GDV thì em nộp CN này. Còn nếu thi QHKH em nộp các CN khác vì CN TPHCM k tuyển QHKH đợt này. Em nộp các CN nhóm 1 nếu đủ điều kiện. Lương thì theo quy định chung. Thưởng phụ thuộc vào tình hình làm ăn của CN và của ngân hàng, yếu tố này dao động. Nhưng về cơ bản hiện tình hình làm ăn của Vietcom đang tốt nên thu nhập chung đều ổn. Còn tình hình làm ăn riêng thì phải người trong hệ thống, được tiếp cận với thông tin nội bộ mới rõ em ạ.

các a/c ơi, e chưa có chứng chỉ tin học thì có được nộp không ạ?
Nếu kịp thì em đầu tư chứng chỉ B tin học. Không kịp thì cứ mạnh dạn nộp và hy vọng Vietcom linh hoạt trong vòng hồ sơ. Nộp thì không có gì cũng nộp được, vấn đề là có qua hay không thôi.

Mình còn mãi không biết làm thế nào cho file nén nó nhẹ 1 tí. Nén rồi mà toàn 7,3 với 7,4 MB. Mà nó yêu cầu 3MB. Nhưng mọi người cho mình hỏi, sơ yếu lí lịch bắt buộc phải trong 3 tháng ạ?
Trước khi cho sang file pdf bạn làm giảm dung lượng ảnh. Giảm dung lượng ảnh thế nào thì có nhiều cách. Đây là những kỹ năng sơ đẳng, chủ động tư duy, tìm kiếm sẽ có giải pháp cho mình bạn nhé.

CN TPHCM là CN top đầu, nếu thi GDV thì em nộp CN này. Còn nếu thi QHKH em nộp các CN khác vì CN TPHCM k tuyển QHKH đợt này. Em nộp các CN nhóm 1 nếu đủ điều kiện. Lương thì theo quy định chung. Thưởng phụ thuộc vào tình hình làm ăn của CN và của ngân hàng, yếu tố này dao động. Nhưng về cơ bản hiện tình hình làm ăn của Vietcom đang tốt nên thu nhập chung đều ổn. Còn tình hình làm ăn riêng thì phải người trong hệ thống, được tiếp cận với thông tin nội bộ mới rõ em ạ.
Em cám ơn a đã tư vấn @cocghe266

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back