Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Ko. Tui thi kế toán. Chưa đc gọi nhưng tui biết, có ng quen nên hỏi đc :). Cũng tùy chi nhánh với như bạn phía trên có nói đấy, sếp rảnh thì mới pv đc. Như chỗ tui thi thì như vậy là lấy 1/3 để vào pv đấy. Nên mọi ng đừng lo lắng, giờ chỗ nào cuối năm cũng đang tổng kết, chốt nhân sự các kiểu, nên nếu có đi làm, chưa chắc đã trong năm nay đâu. Cứ thư giãn mà chơi Noel với gấu. Khuyên chân thành :). Cái gì đến rồi nó sẽ đến. Cũng đừng sớm bi quan hay âu sầu làm gì. Kệ đi :D

Ko. Tui thi kế toán. Chưa đc gọi nhưng tui biết, có ng quen nên hỏi đc :). Cũng tùy chi nhánh với như bạn phía trên có nói đấy, sếp rảnh thì mới pv đc. Như chỗ tui thi thì như vậy là lấy 1/3 để vào pv đấy. Nên mọi ng đừng lo lắng, giờ chỗ nào cuối năm cũng đang tổng kết, chốt nhân sự các kiểu, nên nếu có đi làm, chưa chắc đã trong năm nay đâu. Cứ thư giãn mà chơi Noel với gấu. Khuyên chân thành :). Cái gì đến rồi nó sẽ đến. Cũng đừng sớm bi quan hay âu sầu làm gì. Kệ đi :D

Chúc mừng bạn nhé. Bạn làm đước nv vs tiếng anh bao nhiêu vậy, ko biết bjo thì gọi chính thức đây :(

CN nào vay bạn

Hot qua, bạn bít qua rùi thì tâm lý thoai mai thôi, còn chưa bit thì bồn chồn lắm, bạn có bít là cái tỷ lệ 1/3 la áp dụng chung hay tùy chi nhánh ko????? bit gì share nốt cho ae điiiiiiiiiii ^^

Tâm lý tui thoải mái vì quả thật tui đã đi làm rồi, có tuổi rùi và trải qua n vụ thi tuyển ngân hàng rùi. Lần này thi, thực sự chỉ như 1 lần trải nghiệm thôi, tui hi vọng sẽ vào đc vcb nhưng tui ko đau đầu khổ sở trông mong quá. Được thì tốt mà ko đc thì...lai đi thi tiếp. Haha. Tỉ lệ ở các chi nhánh như nào tui chịu. Bạn tui ở hội sở đi hỏi hộ rồi nt cho thôi.

Xem báo điểm xong thấy nhiều ngọa hổ tàng long, nội công thâm hậu quá @.@
Mà như đợt trước mà bạn enverness nói thì VCB thông báo kết quả nhanh đấy chứ. Nói chung tầm 1 tháng là đã biết số phận rồi.

Có tính điểm liệt không bạn hay tỷ lệ 70 30, bạn chia sẻ cho mọi người biết đi :v

Xem báo điểm xong thấy nhiều ngọa hổ tàng long, nội công thâm hậu quá @.@
Mà như đợt trước mà bạn enverness nói thì VCB thông báo kết quả nhanh đấy chứ. Nói chung tầm 1 tháng là đã biết số phận rồi.
bạn ơi, cho mình hỏi CN HCM bạn thấy điểm cao ko ạ? với tính điểm như thế nào ạ? cảm ơn bạn nhiều :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,697
Thành viên mới nhất
gatihouse
Back
Bên trên