Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Nói thật là tui hi vọng kq có lâu 1 tí. Tầm 2 tuần nữa pv, 1 tháng nữa biết có đc đi làm hay ko. Ra tết bắt đầu cv mới là đẹp. Ăn tết cho ngon. Đi làm cho thoải mái. Quan trọng nhất là ở cơ quan cũ vẫn vớt vát đc cái thưởng cuối năm. Đi làm hùng hục cả năm, giờ bỏ cũng có chút... tiêng tiếc. Hehe.

Nói thật là tui hi vọng kq có lâu 1 tí. Tầm 2 tuần nữa pv, 1 tháng nữa biết có đc đi làm hay ko. Ra tết bắt đầu cv mới là đẹp. Ăn tết cho ngon. Đi làm cho thoải mái. Quan trọng nhất là ở cơ quan cũ vẫn vớt vát đc cái thưởng cuối năm. Đi làm hùng hục cả năm, giờ bỏ cũng có chút... tiêng tiếc. Hehe.
Quá họp lý. Năm mới khởi đầu công việc mới luôn...

ai cũng mong như bạn í :p

Giống mình quá cơ. Bạn đang làm ở đâu?

Bạn có biết khi nào có kết quả vòng thi không :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thấy có email báo về là thứ 7,CN tuần sau là thi trực tuyến. Trụ sở chính đang xét lọc hồ sơ, chắc hôm nay hoặc chậm là sang thứ 2 sẽ có danh sách thi. Các bạn chuẩn bị tinh thần là sẽ thi trực tuyến tại chi nhánh dự tuyển nhé. Thời gian thi nếu không đổi chắc là khoảng thứ 7 CN tuần sau (26-27/11). Thi trực tuyến hôm thử nghiệm thấy có 2 môn: tiếng anh và nghiệp vụ, mỗi môn 50 câu/45 phút, có thể vào thi chính thức sẽ có thay đổi. Các bạn thi xong là biết mình đạt bao nhiêu điểm/môn luôn.

Do có điểm ngay nên chắc là rất nhanh TSC sẽ gửi danh sách phỏng vấn về cho Chi nhánh phỏng vấn rồi vào làm.

Welcome các bạn sắp là đồng nghiệp của mình nhé :)
Bác ykz dnay có hóng đc thông tin gì hok? Bác chia sẻ cho ace tý đi,diễn đàn hnay nguội quá :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,456
Thành viên mới nhất
Tranduyyy
Back
Bên trên