Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

chắc lại như mấy lần trc dù có điểm rồi nhưng fai 2 tuần nữa mới có TB pv đó ban nhỉ?
cũng tùy từng đợt c ạ, năm ngoái tớ thi phải hơn tháng sau mới pv, đợt gần đây thì nhanh hơn, tầm 3 tuần sau thì pv, đợt này không biết thế nào, tớ nghĩ đợt này cuối năm rồi nên sẽ pv sớm thôi, :)

cũng tùy từng đợt c ạ, năm ngoái tớ thi phải hơn tháng sau mới pv, đợt gần đây thì nhanh hơn, tầm 3 tuần sau thì pv, đợt này không biết thế nào, tớ nghĩ đợt này cuối năm rồi nên sẽ pv sớm thôi, :)
Lâu thế @@, đúng la cuối năm rồi, hvong nhanh hơn, c giỏi thế, lần nào cg đi pv :)

thì chỉ tiêu ít, cạnh tranh quá khốc liệt, bt bạn đi pv bên này có khó ko? có bị hỏi nghiệp vụ ko? chưa bjo biết mùi pv vcb cả, chỉ biết vào đc vô cùng khó, hihi
t pv mấy lần thì cũng không hỏi nvu mấy đâu, nói chung pv khá thoải mái nên không biết tiêu chí chọn như nào cả, nhưng t có mấy đứa bạn thi đỗ vào VCB nên lúc nào cũng tự tin là mình sẽ có cơ hội, :) t thích phong cách tuyển dụng của VCB nhất, các anh chị nhân sự cũng khá thân thiện nên lần nào VCb tuyển cũng thi hết :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46
Back
Bên trên