Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

bạn ko nhận dc thông báo à? hay là ng ta thông báo mail rớt vậy ?
m không nhận được mail, gọi lên hỏi thì họ bảo mình k có trong danh sách thi viết, m không hiểu sao nữa bạn à, m chờ mòn mỏi suốt hôm qua đến hôm nay. Bạn cho mình hỏi lúc bạn nộp hồ sơ thành công, họ có gửi mail cho bạn biết là bạn nộp hồ sơ thành công không

Mn ai có đề ôn luyện nghiệp vụ của VCB post lên cho mình xem với :D Mình thi tín dụng:D

ai guuu! hay mình nộp sai quy trình rồi phải không nhỉ? :(
Nếu bạn nộp đúng sẽ nhận được mail báo nộp thành công. Nếu bạn có mail báo thành công mà ko nhận được mail thông báo thi tuyển thì bạn thử điện lên CN Huế hỏi xem có trong danh sách thi ko. Đây là số đt chị nhân sự gửi mail cho mình: Tel: (84-54) 3 811 900 ext: 838.

Nếu bạn nộp đúng sẽ nhận được mail báo nộp thành công. Nếu bạn có mail báo thành công mà ko nhận được mail thông báo thi tuyển thì bạn thử điện lên CN Huế hỏi xem có trong danh sách thi ko. Đây là số đt chị nhân sự gửi mail cho mình: Tel: (84-54) 3 811 900 ext: 838.
cảm ơn bạn! lúc mình tạo hồ sơ xong mình cứ nghĩ là đã nộp thành công rồi hiuhiu .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên