Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

cb ơi, mình ko có chứng chỉ tiếng anh là ko đủ điều kiện hả? =(
Nếu kịp thì bạn kiếm chứng chỉ C để đảm bảo bộ hồ sơ đầy đủ, còn không kiếm kịp thì cứ mạnh dạn nộp, mất chút công sức để nắm bắt cơ hội cho mình. Biết đâu Vietcom lại linh hoạt với 1 số trường hợp nhất định.

em hỏi tí em muốn ôn thi tiếng anh vì biết vcb thi tiếng anh khó lắm thì nên ôn theo đề thi các năm hay đi học thêm tiếng anh chuyên nghành ạ? Đề thi tiếng anh bác nào có share em tham khảo với ạ?
Đề Vietcom có cả TA học thuật và TA chuyên ngành, em ôn bao quát là được. Ôn theo đề các năm trước cũng k được bao nhiêu vì một là tỷ lệ trùng lại không nhiều, hai là số lượng các câu TA từ đề các năm trước không nhiều vì các bạn đi thi về không nhớ được nhiều, trừ khi em có người nội bộ gửi cho.

Nhiều chi nhánh ở Hà Nội như này nên nộp chi nhánh nào hả các bạn? (loại trừ vụ nhà gần chi nhánh, chỉ xét đến vấn đề quy mô và môi trường của từng chi nhánh đấy ạ)
Bài toán cơ hội, tự mình cân nhắc để chọn thôi @Tiểu Thanh. Hà Nội, Thành Công là các CN top đầu. Các CN kia cũng ổn thôi. Cả hệ thống Vietcom không nhiều CN, làm ăn hiệu quả nên hầu hết các CN đều hoạt động tốt. Môi trường thì hên xui vì không hẳn đã ngồi ở CN mà có thể về PGD của CN. Nhưng nhìn chung môi trường làm việc của Vietcom nhân văn và có nhiều hoạt động đoàn thể.

@cocghe266 Anh cho em hỏi Vietcombank yêu cầu scan bản sao văn bằng, bảng điểm, chứng chỉ. Vậy em nộp scan bản gốc luôn được chứ ạ?

@cocghe266 Anh cho em hỏi Vietcombank yêu cầu scan bản sao văn bằng, bảng điểm, chứng chỉ. Vậy em nộp scan bản gốc luôn được chứ ạ?
Anh nghĩ scan bản gốc được đấy em. Đã là scan thì scan bản gốc là hợp lý nhất. Yêu cầu dùng bản sao này có thể do máy móc lấy từ đợt tuyển tập trung đợt 1 - đợt yêu cầu nộp hồ sơ trực tiếp.

Bạn ơi, Bạn trỏ chuột bao hết các file cần nén, rồi click chuột phải chon nén bằng file zip nhé. Chứ bạn chọn zip thư mục thì nó ở trong nó sẽ có 1 thư mục con nữa, ko tải lên được đâu.
Làm vầy nè.
Tks b nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,444
Thành viên mới nhất
A Flock of Seag