Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Các bạn ơi, cho mình hỏi thăm với, chi nhánh mình đã gọi điện báo đi làm được hơn 1 tuần nay rồi. Chiều nay mình gọi hỏi nếu VCB gọi đi làm, mình có đồng ý làm không, sau rồi nói sẽ báo lại tin sớm, như này thì có hy vọng không các bạn, mình nôn nao cả chiều nay

Các bạn ơi, cho mình hỏi thăm với, chi nhánh mình đã gọi điện báo cho các bạn khác đi làm được hơn 1 tuần nay rồi. Chiều nay mình được gọi hỏi nếu VCB gọi đi làm, mình có đồng ý làm không, sau rồi nói sẽ báo lại tin sớm, như này thì có hy vọng không các bạn, mình nôn nao cả chiều nay

Các bạn ơi, cho mình hỏi thăm với, chi nhánh mình đã gọi điện báo cho các bạn khác đi làm được hơn 1 tuần nay rồi. Chiều nay mình được gọi hỏi nếu VCB gọi đi làm, mình có đồng ý làm không, sau rồi nói sẽ báo lại tin sớm, như này thì có hy vọng không các bạn, mình nôn nao cả chiều nay
Bạn ở CN nào vậy

Sent from my E6683 using U&Bank Mobile app

Mình cũng phỏng vấn thứ 5 thôi. Đến giờ bạn nào có kết quả chưa. Đỡ phải chờ nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,519
Thành viên mới nhất
nhacaivn88icu
Back
Bên trên