[HOT] Vietcombank tuyển dụng 100 chỉ tiêu tại 18 chi nhánh [23.11.2015]

CN Vũng Tàu thứ 6 pv tại chi nhánh!
Mọi người cho mình hỏi, thứ tự phỏng vấn xếp theo điểm hay theo tên nhỉ!

Chào các bạn! Các bạn có thể cho mình biết là vị trí kế toán bên Vietcom có chỉ tiêu không ạ? Và mức lương như thế nào nữa, mình thực sự rất cần biết thêm thông tin. Sáng nay bên Chi nhánh Q9 đã thông báo mình được nhận rồi, thứ 5 lên ký HĐ lao động. Mình hơi phân vân vì mình cũng được HSBC nhận vào rồi.
Cám ơn các bạn nhiều !

Ôi. Cho mình hỏi 1 tia hi vọng cuối. Là mình rớt vòng test rồi nhưng nhớ là làm bài được lắm mà ko lẽ ko trên 50 chời. Hồ sơ cũng đẹp mà. Liệu vcb có vớt vát dc ko. Hay là hết rồi vậy mấy anh chị làm ở vcb ơi :(

mình mới gọi lên CN Tân Định, được thông báo là GĐ đi họp rồi, nên chưa có chỉ đạo về việc phỏng vấn được, có gì các bạn ở CN khác gọi điện thoại hỏi thử coi nhé!

Chào các bạn! Các bạn có thể cho mình biết là vị trí kế toán bên Vietcom có chỉ tiêu không ạ? Và mức lương như thế nào nữa, mình thực sự rất cần biết thêm thông tin. Sáng nay bên Chi nhánh Q9 đã thông báo mình được nhận rồi, thứ 5 lên ký HĐ lao động. Mình hơi phân vân vì mình cũng được HSBC nhận vào rồi.
Cám ơn các bạn nhiều !
Bạn PV thứ 7 mà giờ đã có kq rồi ah,nhanh vậy?

Mình nộp hs CN NSG sau đo bị chuyển qa pv bắc sg. Chiều hqa mình đi pv. Thấy anh chị hỏi dễ chịu. Xong anh nói em đã được nhận. Anh kia cũng ok nhận. Về đến nhà mình nhận đc email thông báo trung tuyển. Lần đầu tien di pv mà thấy vui vậy. M ng cho mình hỏi CN Bắc Sg moi trường làm việc ntn. Có ai biết chia sẻ vs em đi ạ

Mình nộp hs CN NSG sau đo bị chuyển qa pv bắc sg. Chiều hqa mình đi pv. Thấy anh chị hỏi dễ chịu. Xong anh nói em đã được nhận. Anh kia cũng ok nhận. Về đến nhà mình nhận đc email thông báo trung tuyển. Lần đầu tien di pv mà thấy vui vậy. M ng cho mình hỏi CN Bắc Sg moi trường làm việc ntn. Có ai biết chia sẻ vs em đi ạ
Ôi, bạn nhận được mail luôn rồi à? Hôm qua t cũng pv mà lúc ra cũng k thấy anh chị nói gì. Chắc out rồi. Bạn trúng tuyển vị trí gì thế?

:) oh, có kq nhanh quá,hic không biết mình ra sao:oops:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back